This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Nhờ tư vấn Xin phần mềm autoclick không bị Xigncode3 phát hiện

Pham Cong

Rìu Bạc
Theo tôi được biết Xigncode3 là một phần mềm chống gian lận rất mạnh, được thiết kế để phát hiện và ngăn chặn việc sử dụng các phần mềm không hợp lệ, bao gồm cả các công cụ như autoclick. Việc tìm cách vượt qua Xigncode3 hoặc can thiệp vào hoạt động của phần mềm này để sử dụng các công cụ không được phép e là rất khó và có thể dẫn đến việc tài khoản của bạn bị cấm. Bạn hãy cân nhắc!

Fusin

Rìu Sắt
Câu trả lời là : Có , nhưng phải mua. Giá đang bán là 12yuan(NDT), tên software là

XignCode3 Bypass:Cách Cr@ck hệ thống XignCode3 chống cheat của game(游戏反作弊系统的破解之道).

Muốn mua hay tìm hiểu cách sử dụng nó, tự mà tìm nhé!. Cài soft này vào rồi thì Autoclick hoạt động bình thường.

Hamano Kaito

Moderator
@Pham Cong | Cái tools chống hack đó nhiều lúc tào lao thấy bà. Trước tôi có chơi game chỉ lưu soft OllyDbg trong máy nó quét thấy nó báo có tools hack !? Gởi code lỗi cho chỗ game thì báo là do tool OllyDbg này gây ra, đúng nhãm
Chơi có lấy tools đó ra debug gì đâu??

assasin13890

Rìu Sắt
Nhiều lúc tool giết nhầm còn hơn bỏ xót ấy bác

Phan7426

Búa Đá
dạ bác, nên em lên đây xem các bác có cách nào chơi autoclick an toàn không ạ

Phan7426

Búa Đá
dạ để em tìm hiểu, tks bác

mrJaden

Rìu Bạc Đôi
có tool nào record đc hoạt động click, move và nếu đc thì cả của keyboard dùng ổn k các chế?