This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Xilisoft Video Editor (Joiner, Cutter & Splitter) 2.2.0.20170209 Portable - Phần mềm chỉnh sửa video chuyên nghiệp!

lapduc

Gà con
Cảm ơn. Mình rất cần

tho80

Gà con
bạn ơi sao của mình giải nén xong giao diện nó ra như hình vây ?? MÌnh dùng Win10
thanks

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bạn ơi sao của mình giải nén xong giao diện nó ra như hình vây ?? MÌnh dùng Win10
thanks

Cái này trên Windows10 nó ko tương thích bạn ạ Mình toàn dùng trên Windows 7 thì vẫn ok bạn ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bạn có bản win 10 cho mình với ?? or tải ở đâu có bản portable cho mình xin link ??

Bạn dùng bản full này nhé:
View hidden content is available for registered users!

tho80

Gà con
thanks ban nhiều lắm. Nếu có từng phần như này thì phải có bản full chứ nhỉ ??
Bạn ơi cái thuốc theo nó báo key ko đúng rròi. Mình tìm cũng ko thấy key cho Xilisoft cut bạn à

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Bản đủ của nó đây bạn:

tho80

Gà con
Key theo nó sao add vào ko đc bạn ơi. Bạn cho mình bản portable thì hay biết mấy . thanks you

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Key theo nó sao add vào ko đc bạn ơi. Bạn cho mình bản portable thì hay biết mấy . thanks you

Gửi bản portable:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bản portable này chạy không được ban ơi, nó chỉ hiện mấy cái ô trống trơn, mình chạy Win 10

Thế bạn dùng bản full nhé, bản portable chỉ hoạt động từ windows 7 trở xuống thôi

amibebe

Búa Gỗ
Mình đã dùng thử bản full của bạn gửi để cắt video nhưng nó bị lỗi là clip cắt ra có phần audio không khớp với video mới buồn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình đã dùng thử bản full của bạn gửi để cắt video nhưng nó bị lỗi là clip cắt ra có phần audio không khớp với video mới buồn

Cũng ko hiểu sao chứ mình cắt một đoạn video nhỏ từ một video lớn file cắt vẫn hoạt động bình thường mà bạn. Mình dùng đơn giản và hiệu quả lắm.