This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thiết kế & Đồ họa Wondershare Filmora 9 + Key chỉ dành cho V9 - Chỉnh sửa và biên tập Video chuyên nghiệp!

Cám ơn bác chủ. CHo mình xin nhé.

boymafia

Gà con
Cám ơn đã share bài nhé

alleluia

Búa Gỗ Đôi
sao mình không tìm ra chỗ file :
C:/Program files(X86)/Common Files/Wondershare/Wondershare Helper Compact/WSHelper.exe
C:/Program files/Wondershare/Filmora9/GaThread.exe
nhỉ

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
sao mình không tìm ra chỗ file :
C:/Program files(X86)/Common Files/Wondershare/Wondershare Helper Compact/WSHelper.exe
C:/Program files/Wondershare/Filmora9/GaThread.exe
nhỉ

Wondershare Filmora X V.10.0.0.91- phiên bản mới nhất

thuốc nó die hết rồi bạn ơi , bạn kia không có update thuốc mới, mình gởi cho bạn thuốc mới nhất

mình huớng dẫn cách bỏ thuốc mới, trước tiên bạn tải xuống phần mềm này Wondershare Filmora X v10.0.0.91

http://download.wondershare.com/cbs_down/filmora_64bit_full846.exe, sau đó bạn thoát ra cái đã bạn vào file thuốc bạn copy hết 3 cái bạn paste vào

ổ (C: ) program file (x86) tìm tên wondershare firmora bạn paste 3 cái thuốc vào thế là xong nhé , đã thành công bạn nhé

Sửa lần cuối:

alleluia

Búa Gỗ Đôi
cảm ơn bạn đã chia sẻ để mình tải lại xem. Mình sẽ report sau khi cài đặt nha.
Chào bạn , Link bạn đưa tải thì về (http://download.wondershare.com/cbs_down/filmora_64bit_full846.exe) thì khi cài đặt là ra bản 10.4 . Thuốc là bản 10.1 . Bạn có thể hướng dẫn rõ hơn giúp mình không ?

Sửa lần cuối:

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Sửa lần cuối:

alleluia

Búa Gỗ Đôi
Chào bạn , Mình làm được rồi nhé nhưng phải cài đặt bằng bản repark trong file nén bạn đưa.

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
New Update Wondershare Filmora X V.10.0.0.94- phiên bản mới nhất

trước tiên bạn tải xuống phần mềm này Wondershare Filmora X v10.0.0.94

bước 2 bạn vào file Cr@ck copy 3 cái link cho mình , hoặc bạn muốn dùng patch tuỳ bạn nhé

Sửa lần cuối:

Thinh3546

Gà con

Cám ơn Bác nhiều.