This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng WinRAR 6.11 Final + Key bản quyền - Phần mềm nén và giải nén số 1 !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hilackernove

Gà con
Cmas ơn rất nhều !

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

WinRAR v.6.10 Beta 2 + Portable - New Update Version​

What New :

Changelog

WinRAR 6.10 Beta 2 changelog:

• WinRAR icon is displayed on Windows 11 taskbar after invoking WinRAR from Explorer context menu. There was no icon in previous beta version in this case.
  • Archive information dialog includes the proper compression dictionary size for ZIP Deflate64 and Implode compression methods. Previously it was always 32 KB for them.
Bugs fixed

• WinRAR shell extension could crash in Windows 11;
  • restoring from tray did not correctly place WinRAR under other opened windows in Windows 7;
  • "Cascaded context menus" option in "Settings" dialog was always displayed as turned on, even if user turned it off earlier.

Sửa lần cuối:

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
giờ diễn đàn đòi hỏi được like mới cho tải khó hơn xưa nhiều nhỉ
vì các bạn không bao giờ bình luận cả toàn trích dẫn chủ topic hay lời viết lời , bởi vậy admin mới làm như thế bớt spam lại 😏😏😏

eakmd

Gà con
cảm ơn bạn nhiều. Không có reaction không down cái link ở đầu trang được
thx

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
shao xin hướng dẫn cài di ak chứ nó bị lỗi hoài ak :<
bạn không biết làm rồi , bạn trước hết bạn cài đặt winrar phiên bản mới nhất sau đó bạn vào link tải key ở trên tải xuống , kế tiếp bạn vào file rar key copy cho mình link key rarreg.key* sau đó bạn vào start tìm tên Winrar có trong hình mình thí vụ đó bạn mở cho mình Winrar rồi bạn dán nó vào rarreg.key* thế là xong nhé

Bước 1

Bước 2

dinhhung

Gà con
cảm ơn bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.