This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng WinRAR 6.11 Final + Key bản quyền - Phần mềm nén và giải nén số 1 !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
muốn cho cái tên để oách thì đây , tạo reg 1 lần rồi sau này ko muốn chạy gen nữa thì copy file rarreg.key giữ lại cho hậu lai

Sửa lần cuối:

kezihenry

Rìu Bạc

bạn uplink cho mình cũng được, mình thay cho vài máy luôn. Còn tiện thì làm cho mình 1 tên SineCera nhé. Mình cảm ơn

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
bạn uplink cho mình cũng được, mình thay cho vài máy luôn. Còn tiện thì làm cho mình 1 tên SineCera nhé. Mình cảm ơn
Bạn xem #201 của bác sec0 cũng có phần mềm tạo rarreg đó, bạn down về xài, cái đó thấy dễ xài hơn cái của mình, cái của mình phải copy code dán vào trong text document rồi save as đổi tên, đổi định dạng sang .key nữa.

kezihenry

Rìu Bạc

thấy cái app của bác sec0 tên quen quen, hóa ra cái này có trong máy mình từ 2013 đến nay mà không nhớ, lục lại thư mục WinRAR mới thấy

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hay quá bro ơi!... "OÁCH" rồi!..
....Mà không biết có "rệp' "bọ" "bù chét" gì kèm theo không mà vừa giải nén xong là bộ bảo vệ Windows nó chén liền....
Các loại GEN thì cái nào chả vậy , có cái bị báo nhưng vô hại , có cái thì ko biết à nha !!!

Tùy vào người up nó nữa đó !!!

kezihenry

Rìu Bạc
Hay quá bro ơi!... "OÁCH" rồi!..
....Mà không biết có "rệp' "bọ" "bù chét" gì kèm theo không mà vừa giải nén xong là bộ bảo vệ Windows nó chén liền....

phần mềm kiểu P... hoặc C...k bị nhận diện như thế, bác mà muốn chắc ăn cứ làm ở máy ảo rồi copy mỗi file rarreg.key ở thư mục cài đặt ra là được.

saynoaha

Gà con
Thanks !!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.