This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng WinRAR 6.11 Final + Key bản quyền - Phần mềm nén và giải nén số 1 !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haihoapt321

Rìu Sắt
Làm vậy rồi ấy chứ, nhưng vẫn không được.
Chắc tại do ăn ở sao đó!....

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Sao của mình vẫn 40 ngày dùng thử mọi người ơi!( Cũng copy fille rarreg cho vào thư mục cài đặt rồi)

Bạn làm sai rồi nên bị như vậy đó, bây giờ bạn xoá hết đi rồi cài lại, sau khi cài xong thì bạn nhấn đúp trên cái file key rar load về đó, tôi nói là nhấn đúp chứ không phải click vào nó và chọn extract đâu bạn nhé, bạn sẽ thấy một giao diện mới mở ra, click OK là xong. Bạn @haibmh hôm qua có gửi cái hình minh hoa, để tôi tìm lại post nào của bạn ấy cho bạn xem.

sonson12345678

Rìu Sắt
Cảm ơn bạn rất nhiều.

haihoapt321

Rìu Sắt

Được rồi các bạn ơi.
Cũng tại mình ..."tham lam' muốn thay đổi tên nên chỉnh sửa trong file regkey nên nó mới vậy.
Giờ "ăn hiền ở lành", có sao để vậy nên tốt rồi.
Cảm ơn mọi người đã quan tâm giúp đỡ.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Cháu có bản 3.7 tự tạo file rarreg.key luôn, cháu cài bản mới 5.70 xài key đó vẫn được.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Mình có phần mềm tạo key winrar, sửa trực tiếp vào file rarreg.key là bị báo lỗi đó, ko sửa được đâu, tí mình up link cho hay bạn muốn sửa thành tên gì, cho mình biết mình sửa cho.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.