This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Windows 11 Special Edition 24H2 build 26100.560 iso

petermarklv

Gà con
Mình bấm Like bài viết xong thì chỗ bị ẩn báo "Hidden text, you need have 2 reaction, now you have 0 reaction." thì reaction như thế nào nữa vậy bạn?

thanks

phieulangtp

Gà con
thank you

huyateam

Gà con
Các bác đi qua cho mình xin 2 reaction để có thể "hành nghề" ăn xin với ạ ! Thanks

huyateam

Gà con
Xin chào các bạn, đã hơn12 năm, tôi không sử dụng HĐH Windows và hiện tại đang cần bản Windows 11 Pro for Workstation. Lướt trên diễn đàn, thấy bản build này phù hợp, các bạn cho hỏi link trên bài này còn có thể tải được không ? (vì tôi tìm mãi không thấy link down hoặc do hết hiệu lực). Bác nào có bản build này cho tôi xin link tải ạ. Xin cảm ơn nhiều !

tuannv1508

Rìu Chiến Chấm
Link không hết hiệu lực mà do bạn chưa đủ like
Bạn vào down lại nhé, vừa tặng bạn 1 like

LUANNA1

Búa Gỗ
lâu dừ toàn dùng win file iso tải trên mạng về (cũng ko biết có phải file chuẩn của a soft ko), nên cũng ko biết là window cũng có những bản tự chỉnh sửa thêm bớt như này. Các bác dùng rồi cho hỏi, nó có khác gì ban win thông thường trên mạng, hay có gì tốt hơn cho người dùng ko các bác.

tuannv1508

Rìu Chiến Chấm
Win 11 24H2 chưa ra mắt chính thức nên sẽ chưa có "FINAL"
Bản 26100.560 trên cùng là bản v1, bản remake thì như tên gọi của nó là remake là được làm lại, tinh chỉnh thêm bớt một số tính năng nhỏ, add Driver Intel RST và fix lỗi không cài được máy in Canon 2900, 3300, 6000, 2 bản remake đã được add sẵn driver Intel RST nên không cần thêm vào khi cài nữa, file Boot.wim (Intel RST) để thên vào file .iso ở bản đầu tiên thôi.