This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Windows 11 Pro Lite v22H2 Build 22621.819 [Universal] x64 by SanLex

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm

Cuối cùng ý của bạn là gì? mình đọc mãi vẫn chưa hiểu, phải ý bạn là của FBConan thì ngon, còn bản này thì không ngon bằng chăng?

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
Cuối cùng ý của bạn là gì? mình đọc mãi vẫn chưa hiểu, phải ý bạn là của FBConan thì ngon, còn bản này thì không ngon bằng chăng?
nâng bi fbconnan từ topic kia cho tới topic này mà bạn.
nói với thể loại như vậy vô ích.
mà trong thế giới windows mod đâu chỉ có fbconnan ?
Còn AtlasOS, Rectify11, Ghost Spectre vv đâu ?

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Thật ra mỗi bản MOD điều có nhiều yếu tố khác nhau, còn về vấn đề phù hợp hay không thì phải tuỳ vào nhu cầu của người cài và sử dụng nó, chủ yếu bạn NTHT1MD nói gì mà mãi tôi vẫn chưa rõ ý, nhưng cá nhân tôi thử cài vào vài máy dùng đơn giản thì bản Lite này quá tuyệt vời rồi.
Mà đúng thật, chắc bạn này thích bản của FBConan hơn, vì bạn ấy có riêng 1 topic share các bản ISO của nhân vật này thì phải, thôi không sao, có thể bản này không hợp với bạn NTHT1MD thôi.

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
Thực ra tranh luận nó rất hay bác @moitinhdaukiss ơi. Tuy nhiên tranh luận với ĐỐI TƯỢNG nào. Họ nói bâng quơ, chả có chứng minh gì thì nên next, mất time: "người cứ đi, chó cứ sủa"

Rất nhiều cao thủ ở teamos công nhận FBConan mod Windows ngon, còn tép riu ở VN, may ra có mấy PRO như Hiếu PC... thì họ mới coi trọng.

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Oan gia ngõ hẹp hay sao mà 2 bạn cứ đối đầu nhau chi vậy?
Diễn đàn là sân chơi chung, không dành riêng cho cá nhân, tổ chức, trường phái nào hết.
Bạn @PhuocNGO đã không cùng quan điểm với bạn @NTHT1MD thì cần loại trừ nhau ra bằng cách thêm @NTHT1MD vào danh sách lờ đi và ngược lại.
Tóm lại, tôi quan ngại sâu sắc vấn đề này và mong muốn 2 bên kiềm chế hơn nữa trong thời gian tới!

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
iem đã nói với nó: KHÔNG THÍCH thì next, đừng như FEMALE và zai như đỉa thế.
Cảm ơn bác: bây giờ iem mới biết tính năng này. Biết sớm thì quá hay

beem34

Búa Đá
Đang hóng 2 ông này mấy ngay nay rồi Rồi XONG xếp lớn vào can iệp rồi hết phim

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
Vấn đề ở chỗ thằng ngu dốt sủa thì các "cao thủ" họ đâu thèm lên tiếng.
Các windows độc quyền Windows 11 EnterpriseS, G (Non-Official) Project của bạn @dungltcd đã được rất nhiều người test và sử dụng.
Còn fbconnan là thằng ắt ơ tây lông nào mà topic nào thể loại thanh niên này cũng vô còm vô khen như đúng rồi như nó tự build, tự quay tay, mà chưa hề cài windows lấy gì so sánh ?
Mở task manager lên xem ram, xem windows pressoses, background pressoses, chiếm bao nhiêu ? máy có nóng mau hao pin ko ? vân vân và mây mây.

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
Nếu dev SanLex build windows từ bản Windows 11 IoT Enterprise 22H2 without Defender thì chắc chắn sẽ ngon, tôi sẳn sàng test và giới thiệu cho mọi người. Ngon từ gốc cái đã, còn thêm thắt gì tính sau !

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
pass lại link cho bạn nào chưa biết

IoT_EnterpriseS 22621.755
22h2.ni_release_iot_enterprise_ltsc_x64_en-us.iso

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Vấn đề tôi thấy hơi lạ, tại sao bạn cứ "lên tiếng" chỉ trích thành viên @NTHT1MD, trong khi bạn đó đã khẳng định không muốn tranh cãi với bạn, liên đới với bạn bất cứ điều gì. Dù cho ngu dốt thì cũng không ảnh hưởng gì đến bạn. Sao bạn không học theo các cao thủ mà im lặng, tích góp công đức cho bản thân, cứ sân si chỉ thêm phiền tâm thức mà thôi.

Tục ngữ có câu:
Cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng.

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
Vầng, cái post này là cuối cùng về nó, cảm ơn admin.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Topic xin dừng cập nhật
Nhờ Mod đóng lại hoặc xoá luôn bài viết này cũng được.

Cám ơn!