Windows 10 Version 22H2 [19045.2728] AIO 64in2 (x86-x64) - Update 14/03/2023 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Version 22H2 [19045.2728] AIO 64in2 (x86-x64) - Update 14/03/2023

heroes1412

Búa Gỗ
Topic xin dừng cập nhật
Nhờ Mod đóng lại hoặc xoá luôn bài viết này cũng được.

Cám ơn!
Ơ sao thế b @@, rg-adguard làm ăn ngon nghẻ nhất mà b, chứ mấy bố VN mình làm iso các thứ k hỏng cái này thì hỏng cái nọ, thử bao lần cạch tới già, giờ chỉ dùng iso của rg-adguard :)))

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
Các thành viên và ban quản trị VNZ làm mình chán nản quá, không muốn đóng góp gì nữa cả.
khổ thế à, tôi đọc hết bài bạn viết nhưng vì đoàn kết chung nhịn thôi bạn, "dĩ hòa vi quý"

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
khổ thế à, tôi đọc hết bài bạn viết nhưng vì đoàn kết chung nhịn thôi bạn, "dĩ hòa vi quý"
Nói chung là cách xử lý vấn đề, 1 người đóng góp cho diễn đàn và hoạt động liên tục lại bị coi không ra gì, nếu là bạn thì bạn có chấp nhận không? giờ tôi chuyển qua VOZ rồi, còn bên đây chủ yếu để đọc linh tinh là chính.

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
Nói chung là cách xử lý vấn đề, 1 người đóng góp cho diễn đàn và hoạt động liên tục lại bị coi không ra gì, nếu là bạn thì bạn có chấp nhận không? giờ tôi chuyển qua VOZ rồi, còn bên đây chủ yếu để đọc linh tinh là chính.
vậy là bạn chấp nhận "kiếp núp lùm", ko dám đấu tranh với cái "chưa tốt" của xã hội chăng ?

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
vậy là bạn chấp nhận "kiếp núp lùm", ko dám đấu tranh với cái "chưa tốt" của xã hội chăng ?
Có gì đâu mà gọi là núp bạn, chẳng qua mình cảm thấy không còn tin tưởng vào diễn đàn, 1 ngôi nhà tốt thì mình chăm sóc nó, còn ngôi nhà mà hay bị ngập quá thì mình phải tìm cách sửa chữa hoặc là di dời thôi, nên mình không viết bài đóng góp nữa, vẫn trợ giúp các câu hỏi của thành viên bình thường mà

khanhnq63

Gà con
Có gì đâu mà gọi là núp bạn, chẳng qua mình cảm thấy không còn tin tưởng vào diễn đàn, 1 ngôi nhà tốt thì mình chăm sóc nó, còn ngôi nhà mà hay bị ngập quá thì mình phải tìm cách sửa chữa hoặc là di dời thôi, nên mình không viết bài đóng góp nữa, vẫn trợ giúp các câu hỏi của thành viên bình thường mà
Bác ib mình xin topic trên voz nhé, để update các bản Win 10 của bác
Trước mình cũng cống hiến nhiều cho vn-z cũ giờ thì cũng sang hẳn voz rồi !