This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Windows 10 Version 20H2 (Updated July 2021) - MSDN ISO (OS Build 19042.1110)

DarkPhoenix

Búa Gỗ
Có thể cho em xin bản Windows 10 20H2 IOT Enterprise chính chủ ms nhất từ Ms ko ạ. Em cảm ơn..

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Có thể cho em xin bản Windows 10 20H2 IOT Enterprise chính chủ ms nhất từ Ms ko ạ. Em cảm ơn..
Bạn có thể lấy link tải ở đây
Hoặc ở topic bên dưới:

Sửa lần cuối:

Le Khiem

Búa Gỗ
Cám ơn bạn nhiều!

Tiện thể cho mình hỏi, mình dùng máy
Dell Inspiron 3581 i3 7020U/4GB/0,5TB/ thì dùng bản win10 nào cho mượt nhỉ
Thấy máy báo update là cứ update mà dùng nó lag quá

pha1412

Rìu Sắt
Cài mới lại bản 20H2 đừng update qua OTA, nếu máy chưa có SSD thì lên thêm ổ SSD khác biệt ngay.

contuhu

Búa Gỗ
Có ai bị tình trạng giống mình là restart thì k vào win mà lại vào bios k nhỉ.. e dùng lap lenovo ideapad ryzen

links

Búa Gỗ
Bản iso Windows 10 này nhiều người than quá nên không dám cài. Xin hỏi bản iso Windows 10 kế tiếp sẽ ra khoảng tháng mấy thế?

tranacomos

Gà con
Thanks b nhiều nhé , mình mong chờ mãi

meowth

Búa Gỗ Đôi
Mình có 1 vấn đề với laptop dell 3480, khi update window 10 cách đây 1 tuần thì máy tính bị treo sau khi updated, cứ bật lên sau tầm 2-5 phút là không thể access gì được, từ chuột đến bàn phím (capslock cũng đứng). phải tắt nóng thì mới start lại. mà start lại thì dùng cũng vài phút là bị. Mọi người cho ý kiến để xử lý vấn đề này.
trước khi update thì máy vẫn chạy ngon lành 1 thơi gian khá dài. đã cài lại nhiều lần nhưng khi update lại là bị.

hxml123

Gà con
Thanks