This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Tự Kích hoạt Windows/ Office với key retail

hoatam89

Gà con
bác nào teamview hoặc utra view hộ em với ạ, e tự kích hoạt bằng cid đã báo ok rồi mà restar lại mất ạ

hoidebiet1710

Búa Gỗ
Anh em cho hỏi chút: mình muốn kích hoạt win 10 với key MAK hết lượt kích hoạt. khi kiểm tra thì key đó phải call thì mới kích hoạt.
Anh em có thể hướng dẫn mình được không?
Cảm ơn

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tôi thấy bạn hỏi và được trả lời vài vấn đề .
Bạn nhờ cũng được giúp vài vấn đề .

Sau khi bạn đạt được cái mình muốn âm thầm ra đi kèm theo sản phẩm bạn nhận được ko để lại 1 dấu tích gì .
Sống như vậy ko hay chút nào

Sửa lần cuối:

hoidebiet1710

Búa Gỗ
E chưa hiểu ý bác. chỗ a e trong group, e chưa hiểu thì e hỏi thôi mà, có gì bác nặng lời với e thế.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
E chưa hiểu ý bác. chỗ a e trong group, e chưa hiểu thì e hỏi thôi mà, có gì bác nặng lời với e thế.
Tôi nói như trên chỉ giúp bạn xử thế tế nhị 1 chút thôi , chứ đâu có nặng nhẹ gì bạn !!!
Ít ra sau khi bạn nhận được sự trợ giúp của người khác , bạn nên phản hồi 1 tiếng , chứ có đâu lẳng lặng ôm sản phẩm ra đi

hoidebiet1710

Búa Gỗ
E đã nhận được sự trợ giúp của a e trong group về vấn đề e nhờ đâu ah?

hoidebiet1710

Búa Gỗ
E xin lỗi a e trong group. vì mấy chủ đề lần trước e reply lại cho a e trong group đã nhiệt tình tư vấn- trợ giúp cho e
Thành thật xin lỗi
Rất mong được a e bỏ quá cho

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Chào bạn!
Bạn cùng tham gia hỗ trợ các bạn ở các topic kích hoạt cho vui nhé.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Key MAK hết lượt online sau đó sẽ đến các lượt getweb ( tùy vào số lượt ít nhiều của online thì số lượt getweb cũng ít hay nhiều theo online ) sau khi hết getweb rồi nó tiếp tục còn lượt call by phone đến khi block .

Khi add key vào msact plus nó báo by phone , có thể getweb hay hết lượt getweb thì ko thể biết được chỉ khi nào getweb thì mới biết .
GETWEB và BY PHONE 2 loại này trong rum đều có topic hướng dẫn hoặc thảo luận bạn tự tìm các topic đó mà làm theo