This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

tonybuigia

Gà con

Mình không download được file p@tch

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình không download được file p@tch

File patch đi theo file cài đặt khi bạn tải về luôn rồi mà. Nếu như sau khi tải về xong mà bạn giải nén ra không có file patch thì do là phần mềm diệt virus đã ăn mất file đó rồi. Bạn cần tắt tính năng bảo vệ của phần mềm diệt virus đi sau đó mới giải nén được nhé

sydanh

Búa Gỗ
Bước 4 mình điền tên và key ở đâu vậy bạn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bước 4 mình điền tên và key ở đâu vậy bạn

Bạn bấm vào chữ Help ở góc phải trên cùng của phần mềm rồi bấm vào Registration hoặc Register hoặc About là nó có đấy bạn

Dung Chau

Gà con
Bạn bấm vào chữ Help ở góc phải trên cùng của phần mềm rồi bấm vào Registration hoặc Register hoặc About là nó có đấy bạn
Cám ơn bác đã chia sẻ phần mềm hay cho ae!

Tuy nhiên, chỗ đăng ký key này (registration) bác nhầm 1 tí. Sau khi patch xong, thì tiếp tục click ngay tiếp vào chỗ "Ke..gen" trong file patch để điền tên và click "Generate" là sẽ xong phần đăng ký. Bác sửa lại bài để ae lưu ý, và ko phải thắc mắc nữa nhé.

Cám ơn bác.

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Trojan:Win32/Occamy.C

Window Defender.
Ghê quá bạn ơi...

Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.

nguhanhson

Rìu Sắt

Mình chuyển từ Norton Commander của DOS sang Total Commander trên Windows, cho em Windows Explorer vào góc nhà chơi một mình luôn.

Thử thuốc với bản 9.50 RC2: Sau khi patch, gen key các kiểu cho cả 2 phiên bản 32 và 64 bit, chạy TC lên thấy báo tên ngon lành, dùng được tí xíu thì nhận thông báo "bẻ khóa là chơi không đẹp" rồi TC đóng luôn

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Đó là lý do vì sao mình chưa vội up bản mới lên Với lại bạn thử block firewall phần mềm xem được không nhé

cam on, van chua thay cho download

linksbu

Búa Gỗ
Chia đôi thế này tiện hơn rất nhiều so với tab vì kéo thuận lợi dễ dàng cả so sánh nữa

smile4dan

Gà con
cam on bac