This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

BiClearnT

Gà con
quá ngon,thanks bác,mong lần sau update bản mới ko bị block !

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Key vẫn ngon!!!

Hamano Kaito

Moderator
What's new in Sublime Text 3.2.1 Build 3210 Dev
September 24th, 2019
  • Mac: Fixed a compatibility regression with some plugins

Hamano Kaito

Moderator
What's new in Sublime Text 3.2 Build 3211
October 1st, 2019
  • Mac: Added Notarization
  • Fixed a performance regression when moving the caret upwards in large files
  • Fixed a memory leak
  • Fixed not being able to swap lines down with the last line if it was empty
  • Git: Fixed includeIf handling in git config files not interpreting ~ relative paths correctly

atuxla

Búa Gỗ
Cảm ơn bạn mình đã add được

cảm ơn bác ạ

Hamano Kaito

Moderator
Ứng dụng Sublime Text này mình để ý là load data nhiều sẽ ngốn ram, kèm theo đó nếu chỉnh sửa nữa thì thôi rồi (ngốn ram dữ hơn nữa)

huynv92

Rìu Sắt
Ứng dụng Sublime Text này mình để ý là load data nhiều sẽ ngốn ram, kèm theo đó nếu chỉnh sửa nữa thì thôi rồi (ngốn ram dữ hơn nữa)
chắc bác cài nhiều plugin .lâu cũng không dùng thằng này code front-end chuyển qua vũ khí hạng nặng WEBSTORM.

Hamano Kaito

Moderator
chắc bác cài nhiều plugin .lâu cũng không dùng thằng này code front-end chuyển qua vũ khí hạng nặng WEBSTORM.

Mình chủ yếu edit text thôi. Kiểu track domain, ip đấy
Để tải 1 danh sách khoảng 2 đến 3tr domain,ip thì soft này làm ko nỗi. Tệ lắm, phải dùng đến soft khác mới được

huynv92

Rìu Sắt
nếu số lượng dòng nhiều như vậy thì giật thật, trước log mình cũng nhiều dòng toàn lưu dạng text xong dùng thằng VI Linux để đọc và modify.mỗi tội hơi khó dùng và view trên console

Hamano Kaito

Moderator
@huynv92 | Giờ Edit text hoặc mấy đoạn kịch bản mình dùng EmEditor này. Edit 1 đến 3tr dòng text rất nhanh. Giật thì cũng giật nhưng đỡ hơn, mở để xem cũng nhanh
Mình để ý soft nào đọc text mà ko có làm màu nổi bật của từng code lập trình, thì khi load text nhiều dòng sẽ rất nhanh. Edit cung rất nhanh, ko ngốn gì hết

tryitout

Búa Gỗ
Tui cũng đang dùng Sublime, rất tiện luôn, xài rất thích. Nhớ hồi xa xưa đi học HTML, CSS, thầy bắt viết bằng Notepad, mà do mới học nên nhờ vậy nhớ dai hơn bây giờ.