This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

meowmeow0504

Rìu Sắt
Thank you friend !

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
win10 pro retail online or byphone or upgrade từ bản home lên pro. key retail giới hạn kích hoạt online thì chuyển sang byphone. getweb...v.v.
N9HJ6-7XMQB
No quote
Có gì đó ko đúng.
Description : Win 10 RTM Professional Volume:MAK
Edition ID : Professional
License Type : Volume:MAK
Activ. Count : 0

anhchi

Rìu Vàng
share key mà xăm xoi ghê thế. key trên là key pro retail nó chỉ cho kích hoạt 1 lần. hết lượt kích hoạt nó sẽ chuyển sang dạng key mak , hôm trước mình còn cài đc cho bản pro retail. còn việc vì sao nó chuyển sang dạng key mak thì mình ko biết. ko lẽ phải hỏi thằng admin microsoft share key??? nó chỉ bảo là has returned to original part after reach limited .....

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bởi bạn ko hiểu giữa key RETAIL và MAK do đó bạn ghi sai , bác thurorngr nói để bạn hiểu rõ hơn .
Key bán lẻ khác với key doanh nghiệp .
Key bán lẻ số lần kích hoạt rất ít (chỉ tầm 30 lượt or 20 lượt cho cả online và getweb )

anhchi

Rìu Vàng
lúc đầu nó là key retail 1 lượt kích hoạt. nếu có người kích hoạt rồi nó sẽ tự chuyển sang dạng khác. key thì mình giải mã xong trúng thưởng thì mình share ngay. nhỡ có thằng khác nó kích hoạt rồi thì mình đâu biết đc thế nên mình mới bảo là nhanh tay thì dc. chậm chân thì getweb. byphone đó bạn.

Sasuke

Búa Gỗ Đôi
Đúng là bạn chẳng biết, chẳng hiểu về key Retail và key VL thật rồi. Bạn không biết thì hỏi nhiều người sẽ hỗ trợ bạn. Còn để kiểm tra key thì có rất nhiều tool, web check key
Mà trang Daily Giveaway chủ yếu là key Windows 10 Pro Volume (MAK) nha bạn

Sửa lần cuối:

dungltcd

Lạt Ma
Retail hay MAK thì nó đã được định từ lúc được sinh ra cho đến lúc Blocked, nó kiểu như giới tính của một người.
không có kiểu key chuyển đổi giới tính như kiểu lúc mới sinh là nam sau vài chục năm sống chuyển thành nữ nhé.

anhchi

Rìu Vàng
dạ thánh. em dùng key active qua teamviewer cho biết bao người. mới vừa xong cho 1 người xong. máy em active cũng là win 10 pro retail. còn cái chuyện các ông dùng phần mềm check nó ra MAK key thì e chẳng biết. còn nữa. bao nhiêu thằng nó active key mà nó vất vả vắt chất xám ra để có đc trên rum cũng là bản pro , thằng admin microsoft cũng bảo là key pro sau khi bị kích hoạt hết số lượt. tự nó sẽ chuyển sang các dạng khác. mỗi key chỉ có 1 lần active duy nhất. thôi, đừng tranh cải nữa. để tui up cái hình. ko biết gì cứ sơn sớn... admin cho cái tick màu xanh đi. up hình ko đc ức chế quá. đành up link ngoài vậy. stop tranh cải từ đây nha!
(http://imgur.com/klgF7Ke)

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

================

Bạn nên lắng nghe 1 chút sẽ tốt hơn cho bạn

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Ếch ngồi đáy giếng. Mà cứ hay tài lanh tài lẹ. Ngta góp ý thì không nghe, cứ luôn cho mình là đúng. Những gì bạn làm được chỉ bằng 1 hạt cát. Những gì bạn chưa biết thì là cả bãi cát.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.