This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ [Ratiborus] Office 2013-2019 C2R Install + Lite version [LATEST Release]

BinhAn

Gà con
Thanks,

lbcal

Búa Gỗ
Cám ơn bạn nhiều

dangthaihoc

Búa Gỗ Đôi
cám ơn bạn nhiều ạ! nhưng bạn ơi, bạn fix lại link giúp mình với, mình tải về ko đc.
SOS

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cập nhật Office 2013-2019 C2R Install v7.08 bổ sung nhiều kênh update và bao gồm bộ licences Office 2021 Preview.
Link tải - Pass giải nén: vnz2020
No quote
Cảm ơn cháu đã chia sẻ nhé. Chủ topic cũng đã lâu rồi không ghé lại thăm 4rum? Không biết chừng nào mới gặp lại bạn này đây?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bản v7.0.8 này cháu cũng có tải về thử lâu rồi bác, cũng có dùng nó để tải cài thử off 16, 19 retail. Sau khi cài xong tắt app xong xuôi cháu kích cho 2 bản này bằng key retail, kích mấy lần đều ko được dù trước khi kích cháu dùng lệnh kiểm tra coi nó là editon retail hay vl, rõ ràng thấy nó hiển thị key cài đặt là grace retail, nhưng sau khi xóa key grace đi và kích bằng key retail mấy lần đều ko dc, cháu thử kích nó bằng key mak thì lại ok, sau khi kích xong kiểm tra nó là bản vl, cả 16 và 19 đều vậy, cháu lại thử xóa key vl đi và covert nó về retail và kích bằng key retail thì ok. App ver 7.0.8 này nó làm sao á bác, ko như ver 7.0.5 và 7.0.6 chọn cài retail là retail, volume là volume. Này là cháu cài và vô tình biết được cái này chứ thường thì cháu cài bản 16 và 19 bằng file cài cmd rút gọn thôi bác.😀

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cảm ơn cháu đã chia sẻ nhé. Chủ topic cũng đã lâu rồi không ghé lại thăm 4rum? Không biết chừng nào mới gặp lại bạn này đây?
Bản v7.0.8 này cháu cũng có tải về thử lâu rồi bác, cũng có dùng nó để tải cài thử off 16, 19 retail. Sau khi cài xong tắt app xong suôi cháu kích cho 2 bản này bằng key retail, kích mấy lần đều ko được dù trước khi kích cháu dùng lệnh kiểm tra coi nó là editon retail hay vl, rõ ràng thấy nó hiển thị key cài đặt là grace retail, nhưng sau khi xóa key grace đi và kích bằng key retail mấy lần đều ko dc, cháu thử kích nó bằng key mak thì lại ok, sau khi kích xong kiểm tra nó là bản vl, cả 16 và 19 đều vậy, cháu lại thử xóa key vl đi và covert nó về retail và kích bằng key retail thì ok. App ver 7.0.8 này nó làm sao á bác, ko như ver 7.0.5 và 7.0.6 chọn cài retail là retail, volume là volume. Này là cháu cài và vô tình biết được cái này chứ thường thì cháu cài bản 16 và 19 bằng file cài cmd rút gọn thôi bác.😀
[/QUOTE]

Vậy ngày mai khi bác có thời gian, bác sẽ test lại xem sao cháu nhé.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT

[/QUOTE]
Dạ vâng bác, cháu thấy bản 7.0.6 cài chuẩn hơn ạ

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Dạ vâng bác, cháu thấy bản 7.0.6 cài chuẩn hơn ạ
[/QUOTE]

Bác đã test trên máy ảo rồi đây cháu, bác vẫn kích hoạt được qua tools của @bbkim, khi cài thì bác chọn như vầy:

Kích hoạt nhiều bản và kết quả:

Bác không có key của Project 2016, chỉ có bản 2019:

Visio thì có cả hai:

Có thể lúc đầu chọn cháu chọn khác với bác, cháu làm lại xem sao nhé.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cháu cũng chọn kênh channel của microsoft như của bác luôn đó bác, để bữa nào cháu test lại ạ🙂

Sửa lần cuối:

hiennvl12

Rìu Sắt Đôi
cảm ơn bác chia sẻ ạ hữu ích lắm
bổ sung cho bạn biết về version 7.0.8 ++(mới nhất tại thời điểm) bản cài online của tác giả Ratiborus
Office 2019 retail mình cứ chọn kênh Retail/RTM
Office 2019 volume thì chọn kênh Perpetual Enterprise sẽ đúng bản Volume tải từ máy chủ Microsoft
Đối với office 365 thì chọn cái App có chữ Lite cũng là kênh Retail/RTM
Và mình đang sử dụng thấy ổn khi dùng tool này
Và hình này nữa