This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Outline VPN: VPN hoàn toàn miễn phí không giới hạn từ Google dành cho Windows, MAC OS, Chrome OS, Linux, iOS và Android

ohmygodness

Rìu Sắt
Bạn có thể chia sẻ 1 vài VPN uy tín để ae cùng tham khảo k?
expressVPN, nordvpn, surfshark
cứ thằng nào k ghi log thì đã uy tín rồi, tốc độ thì tùy vào điều kiện nhà mạng.
nếu để xếp vào loại top 1 về độ ổn định và uy tín thì cứ ExpressVPN.

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
mình đang dùng warp 1111, có khác biệt gì với vpn k nhỉ?
với mình đang xài gói cước ip động, mỗi lần khởi động modem là ip khác nhau, vậy có lo việc lộ ip k?

Sửa lần cuối:

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Tôi không rõ về warp 1111 bạn đang dùng. Riêng về VPN thì nó giúp người dùng ẩn IP thật và duyệt web bằng IP ảo. Chẳng hạn ở đây, IP thực được thay bằng IP ảo với địa chỉ truy cập là Hoa kỳ:

Còn bạn dùng gói cước IP động của nhà mạng trong nước thì IP của bạn thay đổi sau mỗi lần khởi động modem, tuy nhiên đó vẫn là các IP thực của bạn (dĩ nhiên nhà mạng sẽ quản lý các IP đó).

Sửa lần cuối:

ohmygodness

Rìu Sắt
1111 không phải vpn, chỉ là nó thay đổi cách xử lý dữ liệu, qua 1 trung gian là 1111 của cloudflare rồi mới tới đích khiến tốc độ nhanh hơn. Nó k ẩn ip.
Ip động là ip xoay giờ mạng nào cũng vậy hết. Xoay trong dải ip của vùng.

Ngchpr

Búa Gỗ
nghe k đúng lắm. nó là dns. danh bạ web thì đúng hơn

jinyong

Gà con
thank bác , quá ngon luôn

hatcatvodanh

Rìu Sắt
Cám ơn Bạn nhiều Rất công phu....

outsterrrrrr

Búa Đá
Mà hiện tại nếu kết hợp NextDNS, ControlD, AdguardDNS nữa thì an toàn hơn nữa chặn cả quảng cáo không cần thiết. Mình cũng đang dùng cách này.

tuongzaza

Rìu Sắt
cái này b dùng Avast phải ko

Hungkattys

Búa Gỗ
Sao mình ấn vào link trên lại chuyển sang telegram nhỉ, không thấy hiện chỗ tải xuống outline