This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Công cụ Internet NordVPN Premium - Lướt web ẩn danh không biên giới!

williammjf

Gà con

playboy930

Let's share to be more!!!
F5 làm gì khi mà yêu cầu 5000 like cơ mà. Tốt nhất các bác vào rồi đi ra tìm toppic khác cho khoẻ
Có account đầu tiên free like đó bạn nếu die thì có account khác thay thế. Còn lại là tuỳ vào đóng góp cho diễn đàn mà thấy được account cũng như password khác nhằm tránh tình trạng đầu cơ trái phép.
Trên đời này cái gì cũng có cái giá của nó, không phải cứ ào một cái là có nhé.

Note7

Búa Đá
Đã chia sẻ thì bác để giới hạn khoảng độ 100 like trở xuống là được rồi. Bác giới hạn như vậy những người gà con lon ton như bọn em kiến thức thì hạn chế, kinh nghiệm không có thì đến mùa quýt cũng không có acc. Mà những bác có số like 5000 thì với kinh nghiệm IT chắc cũng k cần acc này nữa cả.

Regard

playboy930

Bạn nên đọc kỹ comment phía trên. Giới hạn để khỏi đầu cơ, tích trữ. Account này die thì sẽ tự hạ like account khác để dùng chứ không đồng loạt để 1 lúc nhiều account mà ko có yêu cầu về số like.

Sao cho luôn luôn duy trì 1 account không yêu cầu về số like để những ai có ít đóng góp cho diễn đàn đều có thể dùng được. Còn lại thì tùy vào mức độ đóng góp mà xem các account khác.

Còn bạn nói những người có 5000 like với kinh nghiệm IT thì ko cần account này thì bạn nhầm to rồi. Chẳng lẽ hack hay chôm free được?
Với lại 1 account bạn dùng ko được hay sao mà cần nhiều account để làm gì???

kenrai123

Gà con
Cho mình hỏi về account đầu tiên với: login thành công nhưng khi chọn kết nối VPN thì báo lỗi như sau, nhờ bác chủ thớt kiểm tra giúp

playboy930

Lỗi do thẩm định sai mật khẩu. Mình chưa rõ nguyên nhân nhưng mình vẫn dùng bình thường nhé. Bạn nên kiểm tra lại phần mềm diệt virus xem sao.