This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Ảnh đẹp Những hình ảnh xynh đẹp của hotgirl Trâm Anh

jablonec

Rìu Chiến Chấm
Đúng là người hai hộp sữa người không hộp nào, Gái xinh dừ nhiều mà mất đi nét duyên và truyền thống.

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
ko chat phấn dao keo chắc không xinh đc ntn,vẻ đẹp tự nhiên mới là đẹp nhất
Mấy người thần kinh có vấn đề còn biết lay hoa cài lên đầu cho đẹp. Phụ nữ mà đồi không phần son đẹp tự nhiên
Đúng là người hai hộp sữa người không hộp nào, Gái xinh dừ nhiều mà mất đi nét duyên và truyền thống.

Nét duyên truyền thống là nhìn nhau là tinh trùng nó chạy qua có con à. Thời nào cũng có mà chẳng qua thời đại công nghệ nhiều người là nạn nhân của những thủ đoạn xấu mà thôi.

Xem vì tò mò nhưng mấy clip này là chuyên bình thương, ai cũng đã đang và sẽ làm những chuyên đó vì vậy mọi người xem rồi đừng đánh giá lên án này nọ. Đã xem trộm mà còn ra vẽ thanh cao gì nữa

Coriolano

Rìu Sắt Đôi
Em xin phép các thớt và các bác em mắng chửi thằng nào hoặc mấy thằng nào sử dụng như phá, em nó còn trẻ mà có dấu hiệu của cơ học và ảnh hưởng của trọng trường vãi cả ra rồi =.=
Đáng tiếc đáng tiếc nhưng mà nếu mà em thì chắc cũng vậy thôi, nên em xin phép không chửi xàm nữa =.=

jablonec

Rìu Chiến Chấm
Trước định tán em nó nhưng sợ em nó đồng ý nên lại thôi.

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Bạn này nói sai rồi nhé. KHông phải bảo thủ nhưng bạn quá là nông cạn.
Thứ nhất quan hệ tình dục sớm khi mà não chậm phát triển hơn cơ thể (bản chất bây giờ giới trẻ phát triển sớm) sẽ thiếu kỹ năng bảo vệ mình, rồi tương lai sau này (vô sinh, bệnh truyền nhiễm (HPV sùi mào gà, viêm gan B, HIV, lậu, giang mai.....).
Thứ hai: Quan hệ sớm, sau này lấy chồng/vợ sẽ thường so sánh với người trước, từ đó gia đình dễ tan vỡ (bằng chứng là tỷ lệ ly hôn tăng mạnh).
Thứ ba là hiếm muộn đang tăng cao, cái câu bạn nói con tinh trùng nó tự bò qua mà có con sao nó bẩn vậy? yêu nhau, cưới nhau về, ân ái vợ chồng trong phòng ngủ là sự riêng và mang hơi hướng của phần người. Quan hệ tình dục sớm như bây giờ phần con đang trỗi dậy nhiều hơn do giáo dục của nhà trường, sự quản lý lỏng lẻo của gia đình (cả gia đình nhà bạn nam và bạn nữ). Bạn vô tình đang cổ súy cho lối sống buông thả của một số bạn trẻ bây giờ đấy. Ngày trước lớp 12 đi học về phải chổng mông đi bắt cua, đánh giậm, nhổ mạ, cấy lúa, gặt lúa... được mẹ cho 2000 mua kem là quý lắm rồi. Bây giờ giới trẻ ăn uống thừa chất, cơ thể phát triển sớm cộng thêm nhàn nhã, internet thì nhiều trang bậy bạ, nên dễ tò mò về giới tính. Có lần 1 là sẽ có lần 2.... Thực sự rất lo lắng về thế hệ của con cái mình. Tụi nó yêu trong sáng thì ko sao. Nó chửa xong đi nạo hút nhiều sau này mất khả năng làm mẹ, rồi thì bệnh tật đầy mình. Nhiều bệnh nguy hiểm sống chung với nó suốt đời như sùi mào gà chẳng hạn, sợ lắm.

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Cái gia giáo của ngày xưa nó biến đi đâu mất rồi???
Muốn cầm tay bạn nữ phải sang nhà xin phép bố mẹ nhà người con gái. Để chúng con được phép đi lại (phải có cả gia đình nhà trai qua). Lúc đó mới được phép dẫn đi chơi. Ko được về muộn. Con gái nhà người ta, nuôi nấng 18 năm ăn học, rồi còn nhiều thứ..... ai có con gái mới hiểu nỗi khổ.

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Không có mắt nhìn cũng có tay nghe nói biết nó bao tuổi mà "quan hệ tình dục sớm". Có điên về nhà nói cho vơ con nghe đừng lên đây dạy đời người khác. Xin lỗi chưa đủ tư cách đâu.

Thời nào cũng có người tốt kể xâu. Đừng đỗ lỗi cho giới trẻ lấy cái tư tưởng Lỗi thời ra so sánh không khéo tụi trẻ cuòi còn bảo ngu.

Cả Duy vật và Duy tâm đều khẳng định xã hội, văn hoá, tư tưởng của con người càng phát triển là tất yếu của xã hội.

Baoi nhiêu tuổi đâu mà mở miệng cứ bảo ngày xưa, bây giờ. Nó thật xin lỗi mấy Cụ nhé. bây giờ yêu sớm quan hệ tình dục dễ dãy nhưng không giống mấy cụ ngày ngư nhé. Cả làng một ông lấy chẳng biết bao nhiêu bà, cái đó gọi là gia giáo. Ngày xưa bây giờ thì có bao nhiêu đứa trẻ sinh ra không rõ cha. Cái gia giáo đó khác nào" Đạo đức giả" bao bọc cái thối nát của " Chế độ phong kiến".