Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer | Page 95 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Trả lời ngay giúp bạn ấy vì ko biết bạn ấy còn online ko

Nó là 1 loại key và IID lại là 1 loại khác ko phải IID của key đi cùng nó đó bác
Những comment trước đây của bạn @AndyKo mang tính thách thức, chọc tức người khác...

Sửa lần cuối:
active phone win 7ultima retail giùm em với ạ:
key:..... CTKTC
uk
id
016975
281476
457595
131136
464123
229195
174961
283376
264956
thank các bác nhiều

Lang Thang

Rìu Chiến
Cảm ơn bạn nhé, tôi thấy bên topic kia cháu @dongle905 đang có câu hỏi là cho dù đã backup bản quyền Win và Office rồi nhưng nếu thay ổ cứng thì có restore lại được hay không? Tôi chưa biết có câu trả lời chưa nhưng tôi nhớ mỗi lần vào active Win, khi không Active được, thì Win nó có hỏi là mình có changed hardware không?
Cháu đã thay HDD và CPU ở máy bàn (không thay cùng một lúc) cũng như SDD ở laptop thì đều restore lại bản quyền được. (Cháu đã thực hành trên W7, W8.1, W10 cùng với Office 2010VL, 2013VL, 2016 VL). Lý do: Vì cháu cài nhiều Win trên một PC nên khi nâng cấp CPU và thay HDD phải cài mới. Riêng Win XP sp3 (key xịn do một bạn học CNTT tặng) và Office 2003 thì cháu dùng bản ghost của HDD và CPU cũ vẫn không thấy đòi kích hoạt lại.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác cho cháu hỏi, trong hay bản VL và Retail, bản nào xài ổn định hơn bác.
Tôi cũng ko rành đâu bạn , nhưng thiết nghĩ nó cũng như windows thôi , tính năng như nhau chỉ khác là bán lẻ và bán cho doanh nghiệp với khóa số nhiều . Đó chỉ là suy luận của tôi chứ ko phải là tài liệu từ 1 chỗ nào hết

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Tôi cũng ko rành đâu bạn , nhưng thiết nghĩ nó cũng như windows thôi , tính năng như nhau chỉ khác là bán lẻ và bán cho doanh nghiệp với khóa số nhiều . Đó chỉ là suy luận của tôi chứ ko phải là tài liệu từ 1 chỗ nào hết
Dạ cháu biết rồi, cháu cám ơn bác.

Lang Thang

Rìu Chiến
Bác cho cháu hỏi, trong hay bản VL và Retail, bản nào xài ổn định hơn bác.
Khác nhau dễ thấy nhất:
- Bản VL update theo Win: Có thể bỏ từng mục từng gói nếu thấy lỗi..
- Bản Retail update riêng: Không chỗ để gỡ một gói update nào đó.
* Độ ổn định: Mình dùng cả hai thấy nó như nhau (Có thể mình chưa đủ trình độ để nhận ra)
* Khuyên bạn nên làm theo bác @@sec0

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.