Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer | Page 293 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

loverswinter

Búa Gỗ
Key nè bạn, bạn dùng Msact để active, lấy IID và nhập CID cho chính xác, đừng post key, nếu có trích dẫn thì xóa key giùm mình, sau khi active thì backup key lại, lần sau cài chỉ mở ra nhập lại key rồi active là xong.

Cảm ơn bạn rất nhiều, mình active xong rồi, nãy giờ lục tung các post, không thấy key đâu cả. Còn mấy post share key, like, bình luận cho đã toàn key dead. Mấy Post active được thì toàn CIID không có key, VN-zoom giờ chơi luật lạ, chẳng biết key nào còn sống luôn.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Cảm ơn bạn rất nhiều, mình active xong rồi, nãy giờ lục tung các post, không thấy key đâu cả. Còn mấy post share key, like, bình luận cho đã toàn key dead. Mấy Post active được thì toàn CIID không có key, VN-zoom giờ chơi luật lạ, chẳng biết key nào còn sống luôn.
Box này đang bị loạn, do đó topic share key loạn xạ hết bạn à, mới có mod quản lý nên phải cần 1 thời gian mới ổn định lại được, còn việc các bài viết không post key lên là để tránh cho khách thấy key, và các key khi post tùy thuộc vào mức độ hiếm của key mà có những yêu cầu về like, post... key mà công khai thì dễ bị chị GG ghé mắt hỏi thăm.

loverswinter

Búa Gỗ
Box này đang bị loạn, do đó topic share key loạn xạ hết bạn à, mới có mod quản lý nên phải cần 1 thời gian mới ổn định lại được, còn việc các bài viết không post key lên là để tránh cho khách thấy key, và các key khi post tùy thuộc vào mức độ hiếm của key mà có những yêu cầu về like, post... key mà công khai thì dễ bị chị GG ghé mắt hỏi thăm.
Hồi lúc trước khi bạn khác post nhờ active thì còn để 5 ký tự cuối của key, nếu active được, thì mình dùng key đó active tiếp, còn giờ không để 5 ký tự nữa nên không biết key đang share còn sống hay chết. Key ẩn phải like hay trả lời bài biết thì không nói đi, like rồi, trả lời rồi tòa key dead. nãy giờ cả tiếng đồng hồ mới active được cái office.

DuongDang

Rìu Chiến
Hồi lúc trước khi bạn khác post nhờ active thì còn để 5 ký tự cuối của key, nếu active được, thì mình dùng key đó active tiếp, còn giờ không để 5 ký tự nữa nên không biết key đang share còn sống hay chết. Key ẩn phải like hay trả lời bài biết thì không nói đi, like rồi, trả lời rồi tòa key dead. nãy giờ cả tiếng đồng hồ mới active được cái office.

Lâu nay mọi người đã thấy vấn đề bất cập này, tuy nhiên box này đang loạn quá, đến nay mới có MOD nên việc hoạt động còn nhiều cái không được như ý. Thời gian tới hy vọng sẽ được cải thiện và quy cũ hơn. Thiết nghĩ việc để 5 ký tự cuối của key khi đăng bài là thật sự cần, điều này mong thành viên có ý định mở topic mới chú ý thêm vào quy định.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Topic share key trên forum bây giờ nhiều quá, bạn vào đó mà tìm key, tìm vào những ngày gần nhất, những post gần cuối thì mới mong kiếm được key còn sống, key càng hot thì càng mau chết, chẳng hạn như tất cả key liên quan cho Office 2019, vừa mới post ra cao lắm chừng 1 tiếng, là key died rồi.
Với 5 ký tự cuối post lên như hồi trước thì các bạn vào GG search ra dễ dàng, nhưng topic muốn cho key sống lâu nên hạn chế việc post như vậy, bạn vào topic nhờ kich hoạt thì supporter sẽ hổ trợ key riêng cho bạn, chỉ có bạn và supporter thấy key thôi, nếu không thì key đó tràn lan trên mạng, đi khắp thế giới, người ta dùng hết rồi thì làm sao đến lượt thành viên của forum nữa.

kid3689

Búa Gỗ Đôi
Có bác nào giúp em kích hoạt office 2019 RT với ạ, kiếm key dạo này khó quá, hic. Cảm ơn các bác.

hnmobie

Búa Gỗ
em vừa cài lại win 10 LTSC, các bác cho em xin case để kick hoạt bản này vs ạ. windows 10 LTSC 2019
https://vn-z.vn/threads/share-key-windows-office-everyone.7416/page-66#post-100456 ban qua đây tìm nè

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.