This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

gamma2

Rìu Vàng
Mình xin nói trước là mình không rành về máy tính, nhưng có lẽ bạn hiểu lầm gì đó rồi ! Nếu không có gì khác nữa thì những thứ máy bạn báo không phải là virus hay malware đâu. Các tools đó có cơ chế hoạt động tương tự như virus nên khi chạy các AV hay cho là virus và tự động diệt hay cô lập, vô hiệu hóa thôi. Máy mình cũng dùng hầu hết những thú đó và hoặc là cho AV đưa nó vào diện loại trừ hay tạm tắt AV khi chạy các tools đó. Mình không thích teamview nên không sử dụng để tránh hiểu lầm, có lẽ bạn nên yên tâm nếu chỉ có thế.

anhham

Búa Gỗ Đôi
Có trường hợp cần cả hơn tiếng mà cũng ko xong bạn ạ.
Theo ý kiến riêng tôi thì ngoài "cám ơn" ra thì bạn cần 1 lời "xin lỗi".
vâng. giờ cả office đã bị gỡ em cũng không thể cài lại được, em cảm ơn và xin lỗi

BINGOCAT

Rìu Chiến
Máy tôi cũng cài Malwarebyte và quả thực nó đã bắt rất nhiều những phần mềm quan trọng, trong đó có:
MSActBackUp, MSAct Plus, Office 2013-2019 C2R Install.
Vậy nên khi @finng vào teamviewer dùng các phần mềm đó bị Malwarebytes bắt nên @anhham đã hiểu nhầm thôi.
Trong khi dùng máy thì tôi đã phải cho các phần mềm đó vào danh sách loại trừ Axclusion

anhham

Búa Gỗ Đôi
vậy có phải gỡ toàn bộ office em đã cài và xin active giúp không ạ? vì em tin tưởng ae vn-zoom cũ, nếu em hiểu lầm thì em xin lỗi

anhham

Búa Gỗ Đôi
ko malwarebyte em cài sau khi ngắt được teamview với bạn này. trước đó bạn làm gì thì em ko rõ. windefence bị tắt và WinRAR với tool toàn tiếng nga

BINGOCAT

Rìu Chiến
vâng. giờ cả office đã bị gỡ em cũng không thể cài lại được, em cảm ơn và xin lỗi
Office có trường hợp bị lỗi, khi gỡ ra không cài lại được nếu không rành. Khi cài nó báo lỗi với một mã. Bạn tích vào đó sẽ dẫn đến trang của Microsoft hướng dẫn cách xử lí. Tuy nhiên bản thân tôi có nhiều lần cũng không cài lại được mặc dù làm theo hướng dẫn đó. Lúc đó chọn 1 trong 2 cách:
1/ Cài sang bản Office khác (cá biệt có trường hợp không cài được bất kỳ bản nào luôn)
2/ Cài lại Windows.

anhham

Búa Gỗ Đôi
huhu, em đã phải cài win hì hục từ tối qua. h còn office tưởng ok, xong mất ngày t7. cảm ơn bác nhiều

chubinhphuong

Nhận không thì cũng cho không.
Theo những cmt bên trên tôi nghĩ do bản office của bạn bị lỗi nặng nên cần gỡ bằng OFFICE_2013-2019_C2R_INSTALL_+_LITE_V6.5.9 (cái này AV báo có virus)(chọn force remo...) mới sạch được. và tiện thì cài băng tool đó luôn (theo thứ tự 1,2,3 . . .).

finng

Rìu Chiến Chấm
Tài khoản bị khóa
huhu, em đã phải cài win hì hục từ tối qua. h còn office tưởng ok, xong mất ngày t7. cảm ơn bác nhiều

Nếu bạn muốn tôi hoàn thành công việc, hãy cài đặt và kích hoạt chính xác Office 2019, sau đó cấp cho tôi quyền truy cập từ xa. Sau đó, tôi sẽ xóa tất cả không cần thiết.

anhham

Búa Gỗ Đôi
cảm ơn bác nhiều. vì em máy tính bàn của em nhờ các cụ rất ok. đến máy lap này giờ active office lại có van đề. vậy xin lỗi finng hay giúp đỡ ae vn-zoom that sự trong sang. xin lỗi và cảm ơn

anhham

Búa Gỗ Đôi
cảm ơn sự nhiệt tình của bác, em sẽ tự cài lại! chúc bác một ngày tốt lành. (Знаменательный день)

DuongDang

Rìu Chiến

Những gì cần nói thì mọi người đã nói ở trên cả rồi, chắc tôi không cần giải thích thêm. Nếu bạn đọc kỹ comment của tôi ở #6229 thì có thể bạn đã không đăng comment này, thay vào đó bạn nên đăng comment xin lỗi @finng.

finng

Rìu Chiến Chấm
Tài khoản bị khóa
Bạn giúp mình kích hoạt với nha. Cảm ơn bạn!
Windows 10
slmgr.vbs /ipk BK9HR-9WNV9-J62QP-XKGBM-F9CKM
4679314
5485525
2766836
5438572
6703924
2988524
7419824
0381452
9581203
Key Blocked