This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Sửa lần cuối:

number_one5555

Rìu Vàng Đôi
Không thấy Key vẫn get được hả. Thx u 2 bác nhé không hiểu sao trước active gần đây key bị block nhỉ mà dùng hơn 1 năm nay bình thường
Sau khi active được, bạn lưu lại key và dùng opabackup342 backup lại. Sau này cài lại trên máy đấy chỉ dùng opabackup342 để restore lại thôi. Nếu bị báo lỗi thì bạn điền lại key đã dùng để activate và dùng opabackup342 để restore. Cách này có thể restore kể cả khi key đã bị block.

caibangxx

Gà con
Cho mình xin 1 key Office Professional Plus 2016 với, mình thử cả 2 ngày nay rồi mà không được

cám ơn nhiều

ovinguyen

ovinguyen

Cho mình xin 1 key Office Professional Plus 2016 với, mình thử cả 2 ngày nay rồi mà không được

cám ơn nhiều
Bạn này cũng giống bạn kia, cho key, kích hoạt xong có quay trở lại diễn đàn ko? thấy tài khoản đk 3-3-2019 ngoài 2 post nhờ active ra, không thấy bất kỳ post nào khác?

caibangxx

Gà con
mình tham gia vn-zoom.com từ những ngày đầu, nhưng sau này không biết đã chuyển qua vn-z.vn, nên mới đăng ký tham gia

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.