This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lang Thang

Rìu Chiến
Phải có các chuyên gia tiền bối như Bác @thuwowngr mới gọi được.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Hôm bữa anh haibmh cũng nói cháu: số lượt getweb của key cũng tùy thuộc vào giới hạn ban đầu của key, cái này chỉ microsoft biết, ví dụ key ban đầu mua 5000 máy sẽ getweb được nhiều hơn key 50 máy... hết số lượng đó là phải call giống như bác nói ở trên.

Lang Thang

Rìu Chiến
Nhớ hồi xưa cũng có vụ rò rỉ kay 2010 Pr VL (Các bác kháo nhau là của Bộ GD một quốc gia được MS tài trợ) tới hơn 80 000 lượt. Sau gần 2 tháng mà vẫn kích hoạt online được.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Đó là trước đây thôi bác ơi, thời mà CHAT chưa bị làm khó, tool đó dùng BOT để CHAT lấy CID.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Trước giờ cháu toàn get bằng tool của TruongHuynh, hoặc tool khác ít xài tool này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Hồi đó là key của bộ GD Israel,cứ hết lượt online thì sau 24g lại được bổ sung lượt online ngay,có lúc lên đến 50k lượt online.
Nhưng thế ăn thua gì, bộ key của ĐH Amsterdam lúc mới là 2 triệu lượt online.Tiếc là lúc nhặt được ko chụp lại cái hình show cả nhà xem.
Bây giờ fake IP còn get CID bằng trang web của MS được không nữa bác @thuwowngr ?
Ko cần fake IP vẫn dùng Web của MS để get CID được bạn ạ

hailuamientay

Sử dụng Key tiết kiệm là cho người khác cơ hội !
Anh nhặt ở đâu mà hay thế chỉ chỗ cho em kiếm lại xem còn sót lại tí nào không.

Lang Thang

Rìu Chiến
Cái túi của bác giống như niêu cơm của Thạch Sanh ấy, ăn mãi chả thấy vơi đi tí nào cả. Khi nào em được nhận lương tháng 14, em sẽ mua PC cpu core i9 9900K với 32GB DDR4, lúc đó bác cho em ngó cái túi của bác trong 5 phút để em thử Ctrl+A, Ctrl+C, Ctrl+V, xem có vơi đi không nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.