This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
mình hỏi xíu chổ key
key retail với key vl thì key nào có thể kích hoạt phone vậy bạn
Key Online thì hiếm lắm bạn,rất ít được share ra.Khuyên bạn cài và dùng key retail nhé!
Dùng key Retail và VL khác nhau thế này:
- VL hiếm,khó get CID,khi bạn thay vài chi tiết PC hay upgrade version Win thì mất kích hoạt.
- Retail thì giờ rất nhiều key và ko gặp các lỗi kích hoạt như VL tôi nói ở trên( Đây là kinh nghiệm và đã được nhiều người ghi nhận là đúng).

hoabattu1287

Rìu Chiến Bạc
em sẽ super note ra sau này lập 1 bài. kakaka

donotbanme

Gà con
Tài khoản bị khóa
Key VL hoặc Retail có thể kích hoạt by phone được, nhưng phải tùy vào key, không phải kích hoạt by phone 100% đâu.
Cảm ơn 2 bạn hen
vậy để mình tải bản proplus retail về máy
nhân tiện mình có thắc mắc thấy 1 số trang có link office dạng img mà nặng hơn nhiều so với link trang 1 cung cấp có phải khi cài sẻ không cần internet không
mình đả từng tải 1 bản office 2016 nặng chỉ tầm hơn 1gb nhưng đổi lại khi cài đặt nó yêu cầu có internet

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Đây là tên file chính chủ từ MS bạn cần down về để cài,link bạn search GG nhé!
en_office_professional_plus_2016_x86_x64_dvd_6962141.iso
Lúc cài thì chọn 32 hay 64 bit theo phiên bản Win trên máy.Nếu máy win 64 bit thì chọn cài 64 bit chạy sẽ mượt hơn

4404die

Gà con
Các bác cho em xin key Office_2016_ProPlus với. Key trong link Drive, MSAct báo bị chặn hết rồi.
Em cài bản Office_2016_ProPlus_VL ah.

e cảm ơn

donotbanme

Gà con
Tài khoản bị khóa
cảm ơn bạn để mình tải về kiểm tra xem có cần nối mạng khi cài đặt không
mà hông biết bản 2019 đả có bài hổ trợ kích hoạt chưa bản nhỉ

hoabattu1287

Rìu Chiến Bạc

Gửi Bạn full links.

Tất cả các bản đều cài offline được nhé. Hãy xác định bản nào có key hiện tại rồi thì tải về cài thôi bác.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Gửi anh @haibmh
Window đã kích hoạt:

Check key Blocked:

Check key By phone:
Từ Win 10 1607 trở đi: Bản Home, Pro, Edu đã kích hoạt bản quyền số rồi.
Cái mới lại (trên HDD hay thay HDD) thì vẫn tự kích hoạt thôi.
Hoặc nhập key tương ứng bất kỳ vẫn phục hồi bản quyền KTS.

Từ 1709 có ISO Business thì Pro, Edu (đã có KTS) phải nhập key GEN mới phục hồi.

Việc này thì đâu phải bàn cãi gì nữa? Các bạn check về cái gì vậy?

Thanks!

zzaliaszz

Rìu Chiến
Dạ chú là khi window đã có bản quyền KTS thì nhập bất kỳ key nào vào cũng sẽ báo kích hoạt thành công.
Anh @haibmh muốn check key window 10 khi đã có BQ KTS, cháu có nói với anh ấy tắt window update và Windows License Mânger sẽ check được nhưng không hiểu sao anh ấy không làm được. Nên cháu thử lại cho anh ấy xem thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.