This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Monster TV 3.2.0 noADs - không còn quảng cáo, xem VTV3/VTV6/VTVCab/SCTV/HTV/THVL/VTC cùng với 188+ kênh, hỗ trợ remote, latest version

Xe Thao Banh

Gà con
Để mình chép qua USB xem. Tks bạn

Xe Thao Banh

Gà con
Tivi mình chạy webOS rồi bạn ah. Chắc phải đợi các phiên bản cho HĐH này thôi. (

hs9225

Búa Gỗ
Mình tải trực tiếp trên CH Play của Android TV, xem rất ổn, có điều lạ là sao TV mình xem lại không hiện quảng cáo gì hết nhỉ

mrJaden

Rìu Bạc
Mình tải trực tiếp trên CH Play của Android TV, xem rất ổn, có điều lạ là sao TV mình xem lại không hiện quảng cáo gì hết nhỉ
Bị xóa trên store r mà nhỉ? Cả vinatv cũng vậy luôn. Vấn đề bản quyền thì phải. Vinatv giờ thành app xem phim

mrJaden

Rìu Bạc
Mình thử 3 app mod: Zamtv, vinatv và monstet thì tính đến thời điểm hiện tại, monster vẫn sd tốt, load nhah, còn 2 app kia k hiểu sao mình k load đc kênh nào luôn. Hi vong app sống lâu
À mà app monster hình như cũng đã bị gỡ khỏi store như vinatv

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

Monster tv có lúc xem được có lúc không xem được nó hay bị đứng hình chờ nó load xem tiếp kênh nào cũng vậy ,mình hay xem kênh HTV 7 nó bị đứng hình chờ nó loading lâu quá 😞😞😞, chắc có lẻ nhiều người xài quá xem hay bị lag

Tranbum01

Búa Gỗ Đôi
App của anh rất hay . Cám ơn .

Tranbum01

Búa Gỗ Đôi
Rất tiếc, hiện tại bạn không thể xem hoặc tải xuống tệp này.

BLUECHATVN

Búa Đá
Cho đến hôm nay, mình vẫn dùng tốt ứng dụng này trên TV box đời cô Lựu. Cảm ơn chủ Topic