This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

DanBlack

Búa Gỗ
thxxxxxxxxxxx

speed

Gà con
Bên Mac OS thì có Mindnode ngon, mượt và đẹp nhưng lại không hỗ trợ Win. Đi tìm ở một số nơi thì đánh giá Mindmanager bên Win bá đạo nhất nên mò thử. Cảm ơn bác chủ nhiều lắm ạ <3

dongbaclangtu

Búa Gỗ
Mình dùng thấy rất ổn vì nó thiết kế giống office, dễ cài đặt và sử dụng. Mình cài phiên bản 2021 cứ bật lần đầu thì nó mời login với tạo user, đóng lại mở lần nữa thì đc. Các bạn xử lý vấn đề này như thế nào? Mình cảm ơn bác chủ thớt đã chia sẻ để mình đc sử dụng.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình đã down về nhưng không có file exe trong folder cr@ck á bạn

Do trước khi bạn download file về bạn mở phần mềm diệt virus, khi file tải xong phần mềm diệt virus nó đã gặm nhấm file đó mất rồi nên bạn không thể tìm thấy. Cho nên bạn phải tải lại file này về, chú ý tải trước đó phải tắt phần mềm diệt virus, và đưa file .exe trong thư mục cr@ck vào danh sách ưu tiên loại trừ.

mind1992

Gà con
Nhờ bác xem giúp với, trong file tải về (trước khi giải nén) cũng không có file .exe. Phần mềm dùng được 1 tuần bắt phải active online . Cảm ơn bác.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ bác xem giúp với, trong file tải về (trước khi giải nén) cũng không có file .exe. Phần mềm dùng được 1 tuần bắt phải active online . Cảm ơn bác.

Sorry bạn, có file thuốc nhưng đó là file .dll, bạn chỉ việc copy 2 file .dll đó vào thư mục cài đặt phần mềm là xong nhé

mind1992

Gà con
Sorry bạn, có file thuốc nhưng đó là file .dll, bạn chỉ việc copy 2 file .dll đó vào thư mục cài đặt phần mềm là xong nhé
Cảm ơn bạn. Mình đã làm như trên và bị báo nhập key như vậy sau mấy ngày. Mỗi lần báo nhập key mình phải copy lại hai file trên nên giải pháp là chặn kết nối internet. Cảm ơn bạn rất nhiều!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Và ko chỉ riêng phần mềm này, đa số phần mềm hiện nay đều làm cách như thế