This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Laptop không nhận ổ HDD Caddy bay sau khi cài lại Win 10

register

Búa Đá
Vừa mình test trên Box thì vẫn không nhận. Caddy bay gạt lẫy cũng k nhận nữa. Ảnh lỗi
Bác nào có cao kiến phục hồi dữ liệu giúp em với, mang ra quán hết 2tr e k đủ $.

register

Búa Đá
Ổ đó là ổ gì? Model? Dung lượng? Vậy khả năng cao là lỗi rồi, bạn sờ thử xem lúc cắm thì ổ còn quay không?
ổ mình đang dung là HDD Toshiba (laptop dell). 500GB, về cơ học thì vẫn quay bác ah. ổ thì bỏ cũng được nhưng cần dữ liệu bên trong thôi (

register

Búa Đá
Bác có thể chỉ rõ hơn được không? E còn 1 ổ HDD có model tương tự. Giờ mất 2 ổ để lấy dữ liệu con kia cũng đc.

ntquyet247

Rìu Vàng
Bác có thể chỉ rõ hơn được không? E còn 1 ổ HDD có model tương tự. Giờ mất 2 ổ để lấy dữ liệu con kia cũng đc.
Lấy mạch còn ngon thay sang con mạch die rồi cắm vào xem có nhận dữ liệu không? Có thì cop dữ liệu ra!

phongtv

Búa Đá
Tiếc là voz giờ lại không vào được, nếu không bên đó có nhiều cao thủ về phần cứng có thể giúp được bạn.

SonPham105

Gà con
lạc đề 1 chút cả nhà ơi bây giờ mua SSD loại nào tốt rẻ nhất he he he có chử rẻ nữa chứ mơi hỏi
SSD WD green 120gb bạn ơi, 700k bảo hành 3 năm. Bạn qua suachualaptop24h để được miễn phí lắp đặt và cài đặt nhé!

LacTroi79

Gà con
tầm dưới 1tr chút 240Gb

LacTroi79

Gà con
ổ mình đang dung là HDD Toshiba (laptop dell). 500GB, về cơ học thì vẫn quay bác ah. ổ thì bỏ cũng được nhưng cần dữ liệu bên trong thôi (
ồ cứu dữ liệu mà dùng Candy thì gay lắm ,,bây giờ tìm máy khác gắn trực tiếp vô khe Sata, hy vọng nó đọc được thì nhanh tay lấy ra còn kg muốn cứu phải đi dân pro cứu thì cao phải rồi.....nhiêu khê lắm

register

Búa Đá
Thanks các bác chia sẻ, tuy nhiên em nó đã phải ra quán cứu rồi chết mất xác mà chỉ cứu đc 80% và một số file cứu lại k đọc được.