This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Kích hoạt Win 10 thủ công

jack DIM

Búa Đá
xin file active win 8.1 với ạ,,,do rất gấp nên xin bác nào có share cho mình vs. Mình thì không dùng mấy cái tool active kia. Cảm ơn mọi người nhiều

hoaphus

Búa Gỗ
Mình đánh giá rất cao tinh thần của chủ thớt khi đã tự tìm hiểu nguyên lý hoạt động của phương pháp active này. Giúp ae an tâm tâm và mở rộng thêm kiến thức.
Hơi buồn là hiện tại chủ thớt ko có thời gian online nhiều và chủ thớt có khuyên nên qua bài khác để nhận sự hỗ trợ tốt hơn.
Tuy nhiên theo mình đánh giá thì phương pháp này vẫn chủ động và nhanh gọn hơn, giống như chủ thớt có nói. Hi vọng tool có thể sống lâu. ▼

Phương pháp này giả lập quá trình nâng cấp Windows 10 từ Win 7,8,8.1 lên(Phù hợp với tiêu chí của MS).Nó là vĩnh viễn với BQS

Chủ thớt có cập nhật lại link ở #84 nhưng là ko cập nhật link vào #1 nên cũng hơi bất tiện. Tuy nhiên mình khuyến khích các bạn có thể tìm link ở đây, có nhiều link ổn định. ▼

Mình ko hiểu lắm về BQS với BQC (thông cảm vì hơi gà mờ ) nhưng theo mình đọc được thì phương pháp active này ko cần sao lưu, lần sau cài lại nó sẽ tự active khi có mạng. Khá là ấn tượng vì tool quá xịn sò
BQS thì ko cần sao lưu đâu bạn, lần sau cài lại nó sẽ tự activate khi có mạng.
BQS=Digital Licence

File slshim.zip muốn biết có virus hay không tải về quét là sẽ biết

Mình xin tổng hợp lại cho các bạn sau đỡ mất thời gian, cũng là góp chút công sức cảm ơn chủ thớt.