This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Kích hoạt Win 10 thủ công

panwenfu

Rìu Chiến
Trong 1 số trường hợp đặc biệt khi sử dụng tools lấy số cho LTSC ở #1 hay #273
Sau khi chạy file.cmd cuối cùng bị báo lỗi.
Kiểm tra thuộc tính trên This PC vẫn hiện AAOEM,trong Activation báo chưa kích hoạt chỉ hiện key KMS
Các bạn cần kt thêm các Services bảo đảm phải ở trạng thái Running.(Ngoài ClipSVC thêm cả wlidsvc,sppsvc & wuauserv)
Các bạn thông cảm giùm Code sẽ update sau.

ngbang

Gà con
Hix, đúng lúc mình đang cần cài lại win vì nâng cấp phân cứng. Cảm ơn bác.

nhonxperia

Búa Gỗ Đôi
thank chủ thớt !

panwenfu

Rìu Chiến
Rất cảm ơn bạn dã tìm ra đc nn mà tôi cũng đã có cmt bên trên
Tôi thực sự chưa gặp hiện tượng như đã có cmt chưa kích hoạt đc LTSC(Cũng kích đc một số ít máy nên mới dám share) mà hiện tượng này do 1 bác khi sử dụng báo lại.Còn bản thân tôi cũng cố tìm hiểu song đen nỗi vẫn chưa gặp
P/S:Tôi từ trước tới nây chỉ sử dụng các tools này để lấy số Win 10 mà chưa lần nào thất bại kể cả LTSC

dungltcd

Lạt Ma
Ở trên là em decode cái GenuineTicket do tool này tạo ra trên LTSC và bác chắc chắn cũng thấy là với cái pfn kia thì ko thể nào lấy digital cho LTSC được.
cái pfn chuẩn của LTSC nó phải như này. Pfn=Microsoft.Windows.125.X21-83233_8wekyb3d8bbwe
Phần kích LTSC Em thấy bác dùng file slc là Intergrated patcher 2 kết hợp với file gatherosstate.exe trong bộ ADK 1607(giống MAS), file slc này vốn phải chạy kiểu patch file gather thì mới cho ra cái genuiticket chuẩn xác được nhưng trong Script em thấy bác chạy trực tiếp file Gather nên nó ko cho ra cái PFN chuẩn được.
Giải pháp em nghĩ bác nên thay file GatherOsstate.exe (đã patched) vào là ngon.
Món này em cũng không rành lắm nên góp ý ngu ngơ vậy, bác xem hợp lý thì thay.

sutu2

Búa Gỗ Đôi
T
Thanks