Giveaway - Tổng hợp Key NOD Internet Security / Antivirus Và Mobile Security cho các bạn cần . Key mới được cập nhật liên tục . | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Tổng hợp Key NOD Internet Security / Antivirus Và Mobile Security cho các bạn cần . Key mới được cập nhật liên tục .

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Gởi Bác thử xem coi như thế nào!

Bạn thân mến, hôm nay tôi vào một bản Win khác thì Eset thông báo còn 11 ngày cho key cũ, tôi liền thử lại hai keys của bạn cho, key ngày 28 thì sau khi activate xong chừng vài phút thì có thông báo không hợp lệ, thử với key ngày 27 thì tốt, nãy giờ cũng hơn 15 phút rồi chưa thấy báo gì. Hy vọng nó để yên cho mình. Vài hàng thông tin cho bạn hay, cảm ơn bạn rất nhiều nhé.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Key mới được đăng nối tiếp bài viết này
ESET Internet Security 30 ngày

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Bạn thân mến, hôm nay tôi vào một bản Win khác thì Eset thông báo còn 11 ngày cho key cũ, tôi liền thử lại hai keys của bạn cho, key ngày 28 thì sau khi activate xong chừng vài phút thì có thông báo không hợp lệ, thử với key ngày 27 thì tốt, nãy giờ cũng hơn 15 phút rồi chưa thấy báo gì. Hy vọng nó để yên cho mình. Vài hàng thông tin cho bạn hay, cảm ơn bạn rất nhiều nhé.
Quên dặn Bác chỉ nên add 1 key/ 1 máy cho lành. Có gì thì Bác inbox, hôm nào vào sẽ tính tiếp.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Quên dặn Bác chỉ nên add 1 key/ 1 máy cho lành. Có gì thì Bác inbox, hôm nào vào sẽ tính tiếp.

Báo tiếp tình hình với bạn đây: sáng nay tôi vào một bản Win trên Laptop, máy này chưa hề cài key Eset nào của bạn, Eset hiện tại chỉ còn có 13 ngày và nó chuyển màu vàng, tôi dùng lại key ngày 28 bạn cho hôm trước và kích hoạt thành công, Laptop này còn 4 bản Win khác nữa, khi nào có sự cố thì tôi sẽ nhờ bạn giúp nhé. Cảm ơn bạn rất nhiều.