Key lic: Kaspersky Internet Security - 19/12/2019 - Unlimited - | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Key lic: Kaspersky Internet Security - 19/12/2019 - Unlimited -

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dndao

Rìu Sắt
Kaspersky Tweak Assistant v23.1.30.0 trên Virustotal quá nhiều màu đỏ, liệu có bảo đảm không bác nhỉ ?
Cr*ck tool thì đa số phần mềm antivirus sẽ bợp tai nó, không muốn có rủi ro thì chỉ có 1 đường duy nhất là dùng tiền thôi, bạn ạ!.
Còn cái tool bạn nói đã được nhiều người sử dụng, có nghĩa là rủi ro của nó khá thấp rồi bạn!.

annguy

Búa Gỗ
Có lẽ là mấy cái vụ kèo này để cho các bạn chăm tương tác hơn. Còn mình thì không quan trọng mấy nên chăm hay không chăm cũng khoẻ thôi mà. Chúc cả nhà có key dùng vui vẻ. Mình thì không dùng key nữa nên tương tác thôi chứ không tải dat hay lic về dùng. Nhường phần cho người khác thật tốt
như thế nào mới tính là tương tác vậy bác? em mới vào

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
như thế nào mới tính là tương tác vậy bác? em mới vào
Thả tim và comment đó mà. Càng thả tim và like và comment đủ nhiều là coi được key thôi mà

annguy

Búa Gỗ
Key lic: Kaspersky Internet Security - 29/05/2020 - (Unlimited) DAT, LIC

Nếu bạn có bất kỳ vấn đề nào về giấy phép, hãy PM cho tôi và tôi sẽ giải quyết vấn đề đó.{yes}
Tái bút: Đừng quên tải lên ảnh chụp màn hình khi bạn kích hoạt giấy phép của mình.{biggrin}

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Tool (Backup-Restore) LIC: KRT_CLUB_3.1.0.29_EN_v6.21.4_Fix5
Tool (Backup-Restore) LIC,DAT: KTA_v23.1.30.0
Instructions:
1. Disable self-protection
2. Pause virus protection
3. Quit Kaspersky from the taskbar
4. Disable the Windows antivirus defender
5. Open Kaspersky
KTA_v23.1.30.0
6. Click license
7. Click import
8. Select LIC or DAT
9. It will open only Karpersky and give an error
10. Update the database

11. Magic
nice, tks bro!

gefarahede

Junior Moderator
cái này có hướng dẫn tiếng việt không ạ em mới tinh
xin chào video là tiếng việt
Nhưng nếu những gì bạn muốn là hướng dẫn bằng văn bản, tôi sẽ dịch chúng cho bạn.

1. Vô hiệu hóa tự bảo vệ
2. Tạm dừng bảo vệ chống vi-rút
3. Thoát Kaspersky khỏi taskbar
4. Vô hiệu hóa phần mềm diệt virus của Windows
5. Mở Kaspersky KTA_v23.1.30.0
6. Nhấp vào giấy phép
7. Nhấp vào nhập
8. Chọn LIC hoặc DAT
9. Nó sẽ chỉ mở Karpersky và báo lỗi.
10. Cập nhật cơ sở dữ liệu
11. Phép thuật

Sửa lần cuối:

gefarahede

Junior Moderator
ad có cách nào tài file reset tools KRT, KTA về máy ko? sao mình click vô download về mà mở file .zar toàn không mở được, nó cứ báo là unknown format hoặc damged
Xin chào
như tôi đã đề cập trước
Tôi đã kiểm tra lỗi bạn đề cập
nhưng mọi thứ đều ổn.

Nếu nó hiển thị những lỗi đó, thì đó có thể là PC của bạn hoặc phiên bản Winrar của bạn
Hãy thử thay đổi phiên bản Winrar của bạn hoặc kiểm tra cài đặt PC của bạn Chúc mừng!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.