This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

nguoikhach

Búa Gỗ
Tình hình là sau 1 thời gian sử dụng mình thấy ứng dụng khi truy cập các app được cài trong máy với lượng lớn dữ liệu bên trong ( chẳng hạn như phần mềm nghe nhạc, truyện...) sẽ có hiện tượng lag, đơ... gây đứng hình trong 1 khoảng thời gian dù máy có cấu hình khá. Kiểu như ngày xưa có ứng dụng Window Explorer trên máy bị đơ vậy. Các bạn xem có khắc phục được lỗi này không. Mình nghi dùng 1 phần mềm khác để chạy đè nên khi xử lý lượng lớn dữ liệu thì bị hiện tượng giống nghẽn cổ chai.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Vậy là cả 2 bản bạn dùng (của mình và của Hamano Kaito) đều bị lỗi hả? Chắc chuyển sang dùng phần mềm khác quá

nguoikhach

Búa Gỗ
Vậy là cả 2 bản bạn dùng (của mình và của Hamano Kaito) đều bị lỗi hả? Chắc chuyển sang dùng phần mềm khác quá
Phần mềm thì vẫn dùng được bạn ạ. Nhưng nó vẫn còn những khuyết điểm như mình nói ở trên thôi. Mình đang dùng bản của Hamano Kaito do nó mới hơn =)). Còn bản của bạn thì mới dùng được 1 hôm cũng thấy ổn nhưng chỉ chỉ active là có vấn đề thôi. Tại nó cứ bắt kích hoạt mỗi lần mở phần mềm do trước ko block internet của ứng dụng .

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bản này mình tải về lại là Trial Version vậy? @@

Có lẽ bản mình post lên bị fix (tuy nhiên mình chưa kiểm tra lại). Test nó từ 05/9/2019, cũng khá lâu để phần mềm có thể fix lỗi. Bạn có thể download bản của mod Hamano Kaito để sử dụng thay thế

hienru

Búa Gỗ
Bạn ơi mình thấy nó báo cái loader bị virus dữ quá, dùng liệu có sao không ạ?

hong thanh

Búa Gỗ
Cảm ơn