This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

chubinhphuong

Nhận không thì cũng cho không.
Bạn trên mạng cho trẻ, gọi bằng bố mới thấy buồn chứ. Tớ ra quán cafe mấy em chân dài gọi bằng bác là đi veeeeeee
41 tuổi thì thế nào chẳng có con chân dài ở nhà, ko biết nó gọi chú bằng bố hay bằng anh nhỉ?
Hy vọng nó ko gọi bằng bạn như bên trên.

PS; Cho cháu xin lỗi vì đã gọi bằng chú nhé. Thấy chú @tacunguma 45 tuổi cũng like cơ đấy.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Office 2019 tiếp tục khan hiếm key.
Mình tiếp tục nhận hỗ trợ kích hoạt Office 365 và Office 2016 Retail qua Teamview cho bạn cần!
Office 365 phải kích hoạt bằng Acc số lượng Acc hiện còn không nhiều.
Office 2016 Retail có số key chia sẻ riêng còn khá nhiều lượt.

Chỉ hỗ trợ qua Team - Bạn nào cần Inbox Id&Pass cho mình nhé!

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Hi all!
Cũng không cần câu nệ câu chữ và cách xưng hô lắm các bạn ạ.
Miễn là giao tiếp có văn hoá, lịch sự, tế nhị. Lời thoại có chủ ngữ, vỹ ngữ.
Khi biết rõ người đối thoại với mình về giới tính, độ tuổi > Thì biết cách xưng hô vai vế theo thuần phong mỹ tục Việt Nam.
Theo mình: Lần đầu giao tiếp không biết thì dùng từ Bạn, hoặc người lớn tuổi hơn gọi người nhỏ tuổi hơn là bạn cũng được.

Thanks all!

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
cho mình hỏi là tại sao mình cài office 2019 rồi, dùng key by phone vào check thì nó lại về thành 2016 nhỉ
Office 2019 không đổi số hiệu version, cả folder cài đặt và skus có thể nhận key O2016!
Của bạn chắc dùng key 2016 add vào Office 2019 > Office sẽ update > Hiện Thông tin đăng ký là O2016 nhưng gốc vẫn là O2019.

Miika

Búa Gỗ
Mình thử gỡ key ra lại lên thành 2019
Chắc ngồi đợi key retail 2019 vậy :v

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Tại sao HIẾM key Office 2019?
+Office 2019 mới chính thức được phát hành.
Bất cứ 1 Soft nào mới phát hành thì cũng đều hiếm key. Office 2019 cũng không là ngoại lệ.

+Office 2019 chỉ được MS phát hành bản Retail.
Từ xưa giờ Key Retail luôn hiếm - Không riêng gì Office 2019!
Rồi Key Retail số số lượt kích hoạt rất thấp > Nên đã hiếm lại càng hiếm thêm.
Việc GET key qua các Acc Technet, MSDN... ngày càng thắt chặt > Lấy đâu có mà chia với sẻ.
Gần đây vắng vài boss chia sẻ key >> Mem ta HÓNG thôi nhé!

+Office 2019 không được phát hành ISO Volume >> Lấy đâu key mak để mà rò rỉ, chia sẻ.
Key mak Office 2016 xuất hiện với >100.000 lượt mà chỉ vài ngày sau về 0 (không phải bị fix nhé) - Nói gì key Retail như giọt sương mai chưa kịp add thì đã thành thiên cổ!

Tại sao key Office 2019 hiếm (và cả nhiều loại key Windows/Office khác) >> Đều do hệ luỵ mà mem ta gây ra cả: Lạm dụng, phung phí....

Miika

Búa Gỗ
Bản Retail nó cho xài thử có 3 ngày à.
Nếu xài hàng ngày thì bạn phải KMS 180 ngày xài đỡ, chờ key.

Tình hình key thì đã hiếm càng thêm hiếm.
À thế ví dụ, mình dùng key kms bằng lệnh cmd ở #1 thì sau có key retail thì gỡ gey kms ra dễ ko, hay lại phải gỡ sạch cả office như lúc dùng tool kms