This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

victorfan86

Gà con
Bác ơi giúp mình active office 19 với, hôm qua hết giờ làm việc văn phòng nó cúp điện nên off mất.
1 219 533 562
5s1q4d

thanks bác

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Sau 10 phút thì thấy tắt đèn online !
(9 phút thấy vẫn còn sáng)
Bạn ấy post ID key MAK bên topic share key, em đã call cho bạn ấy rồi bác ạ. Còn một bạn khác nhờ kích hoạt qua team, kích hoạt xong rồi em đang xóa key KMS cho bạn ấy thì bạn ấy tắt rụp một cái mà ko nói một lời nào, hài.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Bạn gửi mình xin nick đá team để bổ xung danh sách lờ đi, tránh gặp bực bôi sau này.

contho22

Gà con
Bạn hiểu nhầm tôi rồi! Tôi đi ra ngoài và quay lại mọi thứ đã xong. Cảm ơn bạn rất nhiều!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn gửi mình xin nick đã team để bổ xung danh sách lờ đi, tránh gặp bực bôi sau này.
support trực tuyến mà gặp kiểu này, thì họ xem người support như là 1 loại ăn trộm hay là ăn cướp
@hcvnd
công khai nick của người đó để tất cả đều tránh xa họ để khỏi phải bị xem là kẻ trộm

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Bạn gửi mình xin nick đá team để bổ xung danh sách lờ đi, tránh gặp bực bôi sau này.
Nhứt trí cao!
Mình gặp vụ này khá nhiều lần.
Với Office 365 thì sẽ bị Deactive ngay và luôn.

kidsudo

Gà con
Không biết bây giờ sử dụng bộ office nào mà các a hỗ trợ active được luôn tiện nhất nhỉ
Em cứ mỗi lần cài lại máy là lại hoa mắt với những ver win, office ... (

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Ngon - Bổ - Rẻ: Office 2016 Retail.
Nên dùng Tool cài đặt Online cho tiện và nhanh (có thể chọn app)
Dễ backup và phục hồi bản quyền.