This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

e mới mua máy chưa nó tài khoản vnz mong các anh chị hỗ trợ em active office + window 11 qua teamview

em treo máy mong các anh chị hỗ trợ em trong thời gian sớm nhất

Nguyen Trang

Rìu Chiến
e mới mua máy chưa nó tài khoản vnz mong các anh chị hỗ trợ em active office + window 11 qua teamview

em treo máy mong các anh chị hỗ trợ em trong thời gian sớm nhất
Ib cho mình
+++++++++++++++++++
Đã trợ giúp Office 2019 và Windows 11

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Cảm ơn bác pro , mình nhầm nhưng ko hiểu nhờ là sao vậy bác , key thi em hiểu

có phải Cr@ck ko bác
Là nhờ kích hoạt qua teamviewer đó, topic này ko share key, chỉ hỗ trỡ kích hoạt qua teamviewer, kích bằng key và nói ko với Cr@ck. Muốn có key thì qua topic share key canh và lót dép ngồi chờ mn khi có key họ đem về share thì nhanh tay kích.

Nguyen Trang

Rìu Chiến
Mình vừa mới sp cho bạn này xong rồi bạn

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Mình vừa mới sp cho bạn này xong rồi bạn
Tui có nhận hay tranh của bạn đâu? Đây là tui giải thích cho bạn kia hiểu thôi vì thấy bạn và bạn kia nói qua hỏi lại mệt quá. Cái quy luật bất thành văn của nhóm sp tui biết, chuyện này cũng chính tui nhắc bạn biết nên bạn ko cần phải nhắc.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bạn này " book " trước luôn hả Mod @Phi Long Phong Van
Ừm bác, bạn này người nước ngoài, trước có nhờ kích off 19, có lần cũng ib hỏi có kích off 21 ko mình nói có gởi team đi thì họ nói để nào họ mua thêm máy mới họ nhờ luôn, ở nước ngoài nên team lag ghê lém hihi, nc cũng dễ mến lắm

EricNoEx

Gà con
Em mới mua con máy mới. Mong các bác hỗ trợ em active office 2019+win 11 qua teamviewer vs ạ
Em treo máy mong các bác hỗ trợ