This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Hi MOD @tramanh89xd , @Phi Long Phong Van!
Gần đây thấy có vài bạn muốn tham gia giúp mem kích hoạt Windows/Office.
Hai MOD xem xét khả năng, điều kiện có đáp ứng Tiêu chí của Rum và BOX thì duyệt cho vào Danh sách nhóm Helper để các bạn ấy có điều kiện Hỗ trợ, giúp đỡ các member không chỉ ở Topic này mà có thể Tham gia hỗ trợ ở các Topic khác trên cở sở Tuân thủ Nội quy Diễn đàn, Nội quy BOX & Nội quy các Topic.

Phần các bạn muốn Tham gia nên Inbox cho 2 MOD giới thiệu về mình để các MOD có cơ sở xem xét.
Nếu mình nhiệt tình, có điều kiện và thiện chí thì những thủ tục đơn giản này nào có sá chi.

Thanks all!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Vâng bác, có gì để e lh mod @tramanh89xd coi sao ạ 😃

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Cháu cũng muốn tham gia nữa, mà không biết qua vòng gửi xe không?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cho em một suất nhé! Cảm ơn.
Bạn hả bạn thì để tối mình nói mod ấy luôn nhưng ko chắc vì bạn còn mới và cũng chưa thấy hoạt động trong việc hỗ trợ kích hoạt này nhiều. Trước mắt bạn cứ hoạt động giúp mn bên topic của mod naroto đi vì bên đó ko có quy định về ds sp. Trước kia mình cũng vậy thôi, để tối mình nói luôn còn dc hay ko mình ko biết nha.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Các MOD lưu ý bạn này.
Bạn này dùng cái Tool cao siêu chả cần gì Teamviewer cả.
Nhìn hình kích hoạt - Quá hay luôn!
Hihi quả đúng cao siêu bác ạ, theo e đoán thì ngoài cái tool đưa cho mem tải về thì bên bác ấy còn 1 cái tool đặc biệt để bác ấy sử dụng kn về sever kho đạn dược của bác ấy bên kia nữa á 😆

nisshin

Búa Gỗ
Nhờ các bạn giúp tui active Windows 10 với Office 2021 với. Tui cám ơn.