This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Sửa lần cuối:

Sondz147

Gà con
@Phi Long Phong Van Chào mn ạ. em mới cài lại máy mất nick vnz. Mong các anh hỗ trợ em active office 2019 qua viewer ạ
em treo máy và đợi các anh hỗ trợ trong thời gian sớm nhất, em cảm ơn ạ

Sửa lần cuối:

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Gửi ID&Pass Teamviewer vào Tin nhắn mình giúp cho.
Done!
Tự sao lưu theo Hướng dẫn nhá

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Em biết rồi ạ, bạn @BaThach nhờ call chứ không phải nhờ kích hoạt Office Home & Student 2016 mà key block rồi, anh giúp bạn ấy kích hoạt nhé
Ko phải gì, các bạn vô giúp mọi người thì là 1 điều tốt thôi, càng nhiều người biết, giúp đỡ và chia sẻ thì mọi người trong nhóm sp đỡ mệt hơn. Đó cũng là điều mà 4room mong muốn càng nhiều người được dùng bản quyền, càng nhiều người biết và có thể tự mình làm lấy...Nhưng sân chơi nào nó cũng có luật chơi của nó bạn ạ, các bạn nếu biết và muốn giúp mọi người như tụi mình thì hãy inbox cho mod @tramanh89xd hoặc các admin xin vào nhóm cho dễ. Ngoài ra trước khi các bạn muốn hoạt động hay làm gì ở một box hay 1 topic nào đó thì nên coi ở các #1 luôn có đăng nội quy, coi để biết cho dễ hoạt động và không phạm quy. Ngoài topic này còn có topic của mod @naroto ko có quy định hạn chế về việc người tham gia sp đó bạn.