This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Key đó có khác gì không bạn nhỉ?
Mình có cần tải lại office không
Về chức năng sử dụng off thì như nhau, chỉ khác nó là key Mak cho bản volume, còn key RT thì cho bản RT, bạn ko cần phải cài lại cứ nạp license cho nó là dùng dc với key đó

bản Office 2019proplus retail của mình tự nhiên nhả active? mình cũng không biết rõ lí do luôn mặc dù không động chạm gì đến nó!
Nên giờ mình cần active lại Office 2019proplus retail!
Mình tìm key để add trước nhưng vẫn chưa tìm được!
Bạn nào đang online giúp được trả lời nhé để mình gửi ID team!
cảm ơn ạ

Attachments

• nha acvite.png
    18.6 KB · Lượt xem: 4

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Ầy mình thấy có riêng mình bạn bị vụ này nhiều lần bên topic cũ của mod @tramanh89xd , nếu đúng kích bằng key ko cr@k hay cài lại hoặc thay phần cứng thì nó nhả kiểu gì ta? Lại còn sau khi kích xong ko backup lại nữa chứ, như bạn thì có key núi cũng toang nữa.

đúng rồi đấy bạn! vẫn chưa xử lý được! định gỡ bỏ cài bản khác luôn! vì giờ đã hết 30 ngày và nó bock hết office luôn rồi!
Phần key lúc active xong mình có lưu lại hết, nhưng chẳng hiểu lý do vì sao cái CII nó lại thay đổi nên không nhập lại mã cũ được

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
đúng rồi đấy bạn! vẫn chưa xử lý được! định gỡ bỏ cài bản khác luôn! vì giờ đã hết 30 ngày và nó bock hết office luôn rồi
Rồi cái win kia của bạn nó có bản quyền theo máy hay kích bằng key? có cr@ak ko? và sao sau khi bạn kích được bạn ko backup lại để mỗi lần cài lại thì restore lại là xong khỏi mất công đi kiếm key nữa. Bạn phải biết key RT nó chỉ kích hoạt được rất ít lượt, mau die, khi key share ra tầm 30p thậm chí chưa tới là nó tèo rồi nên canh key share thì phải chịu khó canh nữa.

win10 mình cài và sử dụng từ 2017 đến giờ không vấn đề gì, vẫn active by phone nhờ các bạn call giúp
office2019 thì mình cài từ 2020, active by phone và cũng nhờ các bạn trên vn-z call giúp, dùng bình thường cho đến gần đây thì bị nhả actice, sau đó mình có kiểm tra add lại key cũ thì mình thấy cái Step2 nó không giống như cũ nữa! nên mới thay key khác và nhờ call lại, nhưng hầu hết key bị block sạch!

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bạn sau khi kích xong thì 1 là dùng tool để backup lại, 2 là backup thủ công cop hết cái thư mục 2.0 đó ra, sau cài lại thì chép đè vô lại, ko thì dùng lệnh mà restore lại
Giờ sao? kích RT hay mak

à vậy vấn đề là mình copy key, code vào notepad.....nó chả ăn nhập gì chuyện restore rồi bro ơi )!
vậy thì hiện giờ có cách nào kích hoạt lại cái office mới giúp mình không ạ?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tôi dùng MSAct Backup , từ hồi nào đến bây giờ chỉ 1 cái file backup đó dùng ko biết bao nhiêu năm rồi vẫn là 1 file backup đó dù cài đi cài lại như thế nào cũng là active

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cop key ko đôi khi vẫn ko khôi phục được bằng cách add key vô đâu, nhiều người bị rồi chứ ko chỉ riêng bạn
Giờ bạn muốn kích bản retail hay volume? trả lời nhanh để mình biết, chờ bạn 10p nữa thôi nghen bùn ngủ quá 😊