This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phintm

Búa Gỗ Đôi
Bạn cho mình hỏi là get CID (office 2021) bằng trang getCID phải ko nhỉ. 2021. Get nó cứ báo Wrong ID

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Anh cài lại win, off và đã restore được bản quyền off 2021 rồi.
Cám ơn em
Mấy nay không theo dõi, không biết key OFF21 Retail có từ lúc nào!
Ông này là người đầu tiên mình biết có Bản quyền Office 2021 Retail.
Cung hỉ.

PS: Xem lại >Thì ra MOD @Phi Long Phong Van đã có key Office 2021 Retail/VL từ 07/11/2021 & Người đầu tiên được trợ giúp kích hoạt O21RT tại topic này là "nhà trồng cây" @putin2019 - Chả hiểu cây cối trong rừng nhà bạn ấy đâu hết mà đi nhờ vậy nè!

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Xin bác Phi Long Phong Van giúp em kích hoạt office 2021 retail, em đã gửi id và pass cho bác
Done, đã trợ giúp và sao lưu, sợ bạn thiệt chớ, tính ko giúp cho bạn luôn rồi khi quăng cái team vô ib xong đi mất xác, kêu hoài ko thấy đâu để còn hỏi và chỉ cách restore lại sau này, mới 7h đã nt rồi...haiza...

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hihi e kích RT trước lúc key RT chưa post bên topic share key nữa í bác, e được bạn nó cho, rồi sau xuất hiện key vl e kích luôn, rồi standa, projec và viso, còn thiếu 3 bản nữa là Professional, HB và H studen nữa là đủ bộ sưu tập hihi

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Em xin nhờ cài dùm bản office 2021 ạ. em cảm ơn
15p nữa gởi team vô ib cho mình
Hayza, kêu bạn 15p nữa ko thấy đâu, đi uống nước cái vô thấy team gởi 5p log vô ko được, bạn gởi team cho người giúp bạn phải chờ chứ, gởi ko thấy cái đi luôn, chờ bạn thêm 10p nữa không có thôi nha, mình buồn ngủ rồi

Sửa lần cuối:

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Hì hì, cháu biết trên này có người có bản quyền ngay ngày Release mà anh ấy không show , có cả Retail lẫn Digital luôn

dungltcd

Lạt Ma
Retail cũng thua LTSC nhá !

2w
hàng cty !

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hì hì, cháu biết trên này có người có bản quyền ngay ngày Release mà anh ấy không show , có cả Retail lẫn Digital luôn
Hihi ngừi đó là bác chứ ai vào đây nữa nè, bác là siêu supper key bên china mà 😃
Mình thì thích sưu tầm cho đủ bộ rồi backup lại thôi chứ khoái dùng 365 rùi bác 😄

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
em thì chịu bác ạ,
em vẫn dùng 2019, chưa có license 2021 nào trong máy luôn ạ.
hóng mấy bác share mà chưa húp được phát nào.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
em thì chịu bác ạ,
em vẫn dùng 2019, chưa có license 2021 nào trong máy luôn ạ.
hóng mấy bác share mà chưa húp được phát nào.
Hihi do sở thích hả bác, trước mình hay dùng 19 sau qua sài 365 quen rồi ghiền nó luôn bác ạ 😍