This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

jakin

Búa Gỗ Đôi

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Cái AlterID thần thánh hết tác dụng rồi ah ??
Vâng, 1 tháng team hơn trăm lần, vừa mới được huân chương, thằng sếp teamview nó cười, nó nói là team quá nhiều, nó nói nếu mà không mua thì tao kêu lính bắt đem qua bên phường, diệt trừ đế quốc xài free, diệt trừ đế quốc xài free, nếu mua license sớm nó sale cho liền, xóm làng hỏi thăm sự tình, em nói có Ultraview .
Xàm chút cho vui..! Ai hát được hát nha..

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Cái AlterID thần thánh hết tác dụng rồi ah ??
Dùng Team nhiều bị cấm thì thôi rồi. Đổi địa chỉ MAC card mạng cũng chẳng ăn thua.
Chuyển qua xài Reset Team > được vài lần nó Update > Lại chạy Reset.
+Chuyển sang lùng Team Portable (cũng lựa tới lui được bản ứng ý) xài được 5-7 lần nó cũng update cài bản mới và cấm luôn (chỉ cho kết nối 1 phút). Mà cái bản Portable thì không Reset được.
+Lại lùng được 1 bản Team Portable mới (giống bản cài) > Cũng chạy được 5-7 lần là bị cấm. Mà cái bản này nó cho Reset > Chép cái Reset nằm trong Team Portable luôn > Chừng nào nó đòi thì thì Reset lại.
+Mỗi lần Reset vẫn cấp lại ID khác còn cái tên có đổi nó vẫn về tên ban đầu.
Đã có lần có bạn Thanks PHUTUNG (Mình đã được bác PHUTUNG kích hoạt giúp....) thay cho @dinhchungcm là vậy.

Dùng Ultra thì máy khách chả mấy ai cài....

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Bác dùng bản này nè. Em cũng đang dùng thấy cũng OK. Tên tuổi của mình hết.
Trước dùng ké account nhưng cài lại máy với không dùng cố định 1 máy nên nhờ đăng nhập lại hoài bất tiện quá. Qua dùng bản này cho khỏe :3

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Oki, thanks bạn!
Chép để dành chứ lúc này cũng không rảnh lắm.

Thử thách lòng kiên nhẫn >> Cuối cùng cũng tải về được.
Tốc độ "Bàn thờ" lun:

Các bạn cẩn trọng nha!

Sửa lần cuối: