This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nobika390

Rìu Sắt
mình cần tìm key win 10 bản home còn sống, bạn nào còn chia sẻ giúp mình với ạ !

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Checked 16h39 PM 5/10/2019 Office Pro Plus 2016 MSDN Retail Phone giúp thành viên có nhu cầu,tự get CID qua WEB.

mình cần tìm key win 10 bản home còn sống, bạn nào còn chia sẻ giúp mình với ạ !
Mời bạn đọc quy định của topic ở #1 nhé!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Checked 17h05 PM 5/10/2019 Win 10 RTM Core Retail(Home) Phone giúp thành viên có nhu cầu,get CID qua WEB.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 HOME này ko vất vả kiếm key nữa.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
21h35 PM 5/10/2019 NEW Office15_ProPlusR_Retail Phone (Office Pro Plus 2013 Retail),get CID qua WEB.
Thành viên đóng góp xấy dựng forums có từ 175 likes trở lên mới view được key.Một số bị chặn!
Thành viên có nhu cầu nhưng chưa đủ điều kiện view và thỏa mãn điều kiện #1 mời đăng nhờ trợ giúp kích hoạt qua TV theo mẫu #1.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
làm sao biết được CID thế bạn|? mình nhập key thì window nó báo active luôn

Nếu bạn muốn có CID, bạn dùng tools MsAct Plus ở #1, chọn Windows, điền lại cái key khi nãy, nó sẽ hiện ra IID, chép dãy số đó vào link này: webact, chọn get CID, thì sẽ có kết quả.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Có key Office 2019 Pro plus Retail ko bạn?
Có nhưng rất khó share!

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
11h26 AM 6/10/2019 NEW Win 10 RTM Professional Retail Phone giúp thành viên có nhu cầu,get CID qua WEB.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 PRO này ko vất vả kiếm key nữa.
Thành viên đóng góp xấy dựng forums có từ 75 likes trở lên mới view được key,hay leak lung tung và view nhiều quá thì chặn.
Thành viên có nhu cầu nhưng chưa đủ điều kiện view và thỏa mãn điều kiện #1 mời đăng nhờ trợ giúp kích hoạt qua TV theo mẫu #1.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.