This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Key Win 10 RTM Professional Retail By Phone/Get Web.
Check Time: 10/3/2019 7:10:58 AM (GMT+7),
Search trên topic chưa thấy nên mình post, nếu anh HAIBMH có chia sẻ rồi xin phép xóa sau!
Update:
Key Win 8.1 RTM Professional Retail

Sửa lần cuối:

LLumia

Gà con
Nhờ các bạn active giúp mình office 365 business với ạ. Mình không biết form nào phù hợp nên các bạn gửi mình để mình điền nhé.

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Nhờ các bạn active giúp mình office 365 business với ạ. Mình không biết form nào phù hợp nên các bạn gửi mình để mình điền nhé.
Chào bạn,nhóm chúng tôi ko ai có key của Office bạn cần.
Giải pháp chúng tôi có thể giúp bạn là nạp SKU của Office Pro Plus 2016 Retail rồi kích hoạt bằng key của loại này mà ko cần gỡ Office của bạn ra cài lại hoặc kích hoạt bằng tài khoản O365 ProPlus sử dụng trong khoảng 1 năm.
Nếu bạn thấy phù hợp thì sửa lại post sẽ có thành viên giúp bạn nhé!

lvtrong

Búa Gỗ

mình thấy bạn này hỗ trợ có tâm này, không như mấy ông kễnh khác. quan liêu nó quen đi

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
mình thấy bạn này hỗ trợ có tâm này, không như mấy ông kễnh khác. quan liêu nó quen đi
bạn chỉ cần thêm 1 câu cuối, mà bạn không chịu làm, còn cãi vả gây rắc rối, đừng quá cứng lòng trong khi mọi người chưa chắc đã không giúp.
bạn đã sửa bài đăng, và như đã hứa cid của bạn đã được hiện tại đây

nghoanganh

Gà con
nhờ các bro active giúp mình với ạ
key Offfice 2016: MN72Q-4RRGT-Y3FF3-YFHRP-XTPQY
Step 2:
3400146
1805836
7990942
4392921
5836624
5373922
4011640
6320664
4579045

lvtrong

Búa Gỗ

cám ơn, tôi tự làm xong từ hôm trước được rồi. bây giờ gửi cũng không có tác dụng gì cả.
một là giúp
hai là không
còn tôi sửa bài xong ngay từ hôm đó rồi, bây giờ mới gửi. người khác người ta nhìn vào lại bảo là ngụy quân tử đó
tự mình vẫn hơn là nhờ vả

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.