This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Cái key này đến hôm nay vẫn còn Online thì hơi lạ đó!
Key đã bay sang đến nước Nga xa xôi rồi anh em nhé,nên có nhu cầu thì nhanh tay lên.
Kệ đi anh, mình có chặn kiểu gì thì nó cũng nhanh chóng bị share khắp nơi rồi Die thôi anh, Em cũng biết mà.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Bạn @haibmh inbox mình nhờ tí việc nhé. Mình tìm mãi mà không thấy chỗ gửi tin nhắn riêng cho bạn.
Tôi hay chia sẻ keys các loại nên bị làm phiền rất nhiều,nãy tôi vừa tắt hết trang cá nhân và hộp tin nhắn rồi bạn ạ!Bạn cần gì thì cứ viết lên topic này đi rồi sau xóa post để khỏi mang tiếng spam.

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Chờ các bạn mem lâu quá em tự thưởng cho mình một bản O2019RT đây ạ. Nhanh tay lên các bạn ơi.

Xem phần đính kèm 6312
Mình vẫn chưa mua đc máy mới, huhu
Nhưng chọn office 2013 professional cho oai, dù sao cũng chỉ có soạn văn bản và tý excel

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Không làm backup Windows mà chỉ copy cái folder SPP để dành thôi có được không cháu?
đúng rồi bác chỉ cần lưu cái 2.0 là được, nhưng Office của bạn ấy cài bằng store cháu ko tìm thấy bất ký thư mục Office nào trong tất cả các ổ, bí quá dùng key online kích luôn cho nhanh.

iuminhtriit

Ngày mai e cài thử office trong store xem thế nào, nghe nói nó nhanh hơn bộ cài thường dùng

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Ngày mai e cài thử office trong store xem thế nào, nghe nói nó nhanh hơn bộ cài thường dùng
Làm gì có chuyện ấy!
Cài Online thì MS cho cài bản mới nhất,ko phải update sau khi cài,máy sẽ đỡ rác hơn.
Còn nhanh hay chậm do cấu hình PC là chủ yếu chứ em.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cái này thì cháu chưa rõ.
Vì cái thư mục "SPP" đó chứa TOKEN thì Windows là chuẩn rồi, còn Office ăn theo Store cháu không rõ lắm.
Vậy chỉ còn cách cài thử rồi tìm xem nó trốn ở đâu thôi, có gì các cháu hổ trợ cho bác nhe.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Không làm backup Windows mà chỉ copy cái folder SPP để dành thôi có được không cháu?
Thường thì máy đã Active Office Retail thì sau khi cài đặt lại dù cho Format trắng ổ cứng thì nó vẫn tự Active lại.
Nếu máy Active với nhiều Key khác nhau thì phải nhập lại một trong số các Key đó để Active.
Nhưng nếu máy khôi phục lại mặc định từ nhà sản xuất thì không rõ có được không.

iuminhtriit

Hôm bữa có ai xin active hay nhờ gì e quên mất, bảo là khi cài bằng store, ứng dụng office sẽ chạy mượt hơn và nhanh hơn cài bình thường.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.