This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
CID: 316442986175415475406040508754564802537821673276
CID from bot made by @AnNTH
BOT của cháu @AnNTH rất tốt. Cháu sớm đưa lên diễn đàn giúp các mem lấy CID thuận tiện (cần có chút phí để duy trì BOT).
Cảm ơn anh với bác, hiện tại bot vẫn đang trong quá trình test độ ổn định. Khi bot hoàn thiện rồi thì cháu sẽ sớm đăng bài ở khu vực thương mại ạ. Khi đó mong được mọi người ủng hộ. Phí cho 1 CID thành công chỉ là 0.1$ (khoảng 2.500 vnđ).

Huy239

Búa Gỗ Đôi
các sếp cho em hỏi: em kích hoạt win 11 pro bằng key 008, cid thành công rồi, nhưng nó không lên digital license
thì sau này cài lại win sạch từ đầu, thì bản quyền win 11 pro nó có tự kích hoạt không ạ
em xin cảm ơn các sếp

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Khi kích hoạt với key như bạn nói, muốn lần sau cài lại mà không cần kích hoạt lại thì bạn nên backup BQ (tìm xem hướng dẫn trong diễn đàn).
Còn muốn có digital lisence thì bạn có thể dùng script (như tôi đã hướng dẫn bạn ở bên kia đó). Sau khi thành công, bạn đăng ký tài khoản MS, lisence digital sẽ gắn với tài khoản MS của bạn. Bạn muốn máy "sạch" vì ngại đã dùng script thì bạn chịu khó cài sạch lại Windows và đăng nhập tài khoản MS là xong.
Nếu bạn không muốn làm như thế thì bạn chịu khó canh bên topic share key, khi có key Windows 10 Pro MAK còn lượt kích hoạt online bạn thay key và kích hoạt online sẽ có BQ số. (Cách này không dùng script).
P/s: Key này đang còn lượt online nè:
Key: K8NYD-*****-GFFG3-VRDKV-*****
Description: Win 10 RTM Professional Volume:MAK
Sub Type: [TH]X19-98803
Activation Count: 336
Time: 16:48:12 13/07/2024 (GMT+7)

haxoma

Rìu Vàng Đôi
thế key RT và VL đều get CID hết được không bác?

haxoma

Rìu Vàng Đôi
kích hoạt win 11 pro bằng key 008 lên digital license sau này cài lại win sạch từ đầu, thì bản quyền win 11 pro nó tự kích hoạt nha bạn. key kích hoạt ok thì nó là digital license của Win.

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
thế key RT và VL đều get CID hết được không bác?
Tôi đã test bot của cháu @AnNTH với iid của key O2021 retail thì cid trả về trong vòng chưa tới 1 phút (rất nhanh). Tôi sẽ test tiếp với cid của key VL khi nào có iid. Tôi đánh giá bot rất tốt, giúp lấy cid thuận tiện. Mong cháu hoàn thiện và sớm đưa lên diễn đàn.

Huy239

Búa Gỗ Đôi
cảm ơn sếp, em kích hoạt bằng key sếp chỉ mà cũng không có digital license, lạ thiệt ạ