This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bạn muốn Upgrade thì dùng code này để Windows tự tải về các tập tin hệ thống phù hợp, sau đó mới dùng key by phone kích hoạt.
Code, chạy cmd quyền Admin.
View hidden content is available for registered users!

naroto

Thành viên BQT

tupham

Búa Gỗ Đôi
Mình không còn bản backup đó nữa, trước coppy vào usb mà usb hỏng rồi hôm trước win update xong phát lỗi hết bản quyền bộ Office luôn

Putis2

Búa Gỗ
Em đã kích được xin đa tạ nhiều ạ.

Đã xong, bản quyền tự động được sao lưu rồi. Khi cần khôi phục vui lòng xem topic này.
Bác ơi, cảm phiền bạn kích hoạt Office 2019 Proplus giúp được không ạ? E đã sao lưu và khôi phục nhưng mà ko hiểu sao e chỉ khôi phục bản quyền được Windows, còn Office thì mất dạng đâu tìm ko thấy được ạ. Mong bác giúp đỡ kích hoạt ạ.

naroto

Thành viên BQT
Hôm qua bạn mới được giúp đó mà? Bạn còn giữ thư mục 2.0 không?

naroto

Thành viên BQT
dạ. còn giữ nguyên file ạ. nhưng em xem trong đó chỉ thấy có mỗi Windows thôi chứ ko có Office ạ.
Cứ kệ nó có cái gì, thực hiện khôi phục như hướng dẫn đi.
Về Office, sau khi cài xong, không được mở Word hay bất cứ ứng dụng nào trong bộ Office.
Khôi phục xong rồi hãy mở Office lên.

Sửa lần cuối:
uầy. Bác hay thật. nó được thật bác ạ. Em thấy windows nó auto nhận ko cần phải khôi phục. nhưng office thì không được. nên cũng ko bấm vô khôi phục thử. chỉ check thấy hiện lên có mỗi của Windows. Thật là thiếu sót. Cảm ơn bác đã chỉ bảo nhé.

naroto

Thành viên BQT
Chào mọi người, xin giúp mình kích hoạt bộ office 2021 pro plus retail. Mình cảm ơn
Với riêng mình, mình đã hết lượt giúp Office 2021 cho các bạn Gà Con rồi. Bạn có thể chọn bản thấp hơn hoặc cố gắng để lên cấp Búa Gỗ Đôi thì sẽ được mình giúp.
Bạn có thể chờ các Helpers khác vào hỗ trợ!