This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

chubatu

Búa Gỗ
Vui lòng sử dụng Tiếng Việt có dấu!
Mình vừa mua máy tính mới, các bạn vui lòng active giúp mình office 2019 pro plus retail với ạ
chân thành cảm ơn các bạn nhiều!

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình vừa mua máy tính mới, các bạn vui lòng active giúp mình office 2019 pro plus retail với ạ
chân thành cảm ơn các bạn nhiều!
@chubatu Bạn sửa lai bài đi, viết có dấu vào rồi mình giúp cho 1 lượt.
Hỗ trợ & sao lưu xong!

Sửa lần cuối:

annatrinh

Gà con
Không cần đâu, sáng mai online mình giúp cho 1 lượt.
Hôm nay mình đi có việc giờ mới về. Mình vừa uninstall bản VL Office ProPlus 2019 để thử 1 cái key Retail mà tiếc quá lại bị block.
Không biết bạn còn key Office ProPlus 2019 Retail nào không ạ?

naroto

Thành viên BQT
Chào các bạn, các bạn có thể giúp mình kích hoạt Office 2019 được không? Cảm ơn ạ.
Hỗ trợ & sao lưu xong!
Bạn gửi ID + Pass Ultraview vào trò chuyện mình giúp cho.

Sửa lần cuối:

annatrinh

Gà con
Bạn gửi ID + Pass Ultraview vào trò chuyện mình giúp cho.
Vì 1 số lý do cá nhân nên mình không chia sẻ ID với Pass Remote được. Dẫu sao cũng thanks bạn nhiều, mình camp ở đây đợi có key thì nhanh tay activate vậy.

naroto

Thành viên BQT
Key Office 2021 Volume Mak vẫn còn kích hoạt được đó, bạn không kích đi còn chờ gì nữa.

annatrinh

Gà con
Key Office 2021 Volume Mak vẫn còn kích hoạt được đó, bạn không kích đi còn chờ gì nữa.
Oh vậy ạ, mình đọc comment có nguời bảo về mo rồi nên cũng không thử.Key này XN3GG-...-JQP89 đúng không ạ?
Mà mình dùng bản 2019 Retail, gõ lệnh CMD chuyển phiên bản thẳng sang 2021 VOL được không ạ hay phải down bản cài mới?
Cảm ơn bạn nhiều.

naroto

Thành viên BQT
Bạn cứ làm theo hướng dẫn của người chia sẻ Key, sau đó get CID để kích hoạt offline.

naroto

Thành viên BQT
Không cần tải bản Vol về làm gì cho mất thời gian. Cứ để nguyên với 2019 RT rồi theo hướng dẫn nạp license vào. Kế đó nạp key với get CID là hoàn tất.

giapho

Gà con
Thanks bạn. Bạn cho mình xin link bản VOL 2021 trực tiếp từ Microsoft với. hiện mình có bản ProPlus2021Retail

naroto

Thành viên BQT
Thanks bạn. Bạn cho mình xin link bản VOL 2021 trực tiếp từ Microsoft với. hiện mình có bản ProPlus2021Retail
Cài đặt 2019 RT hoàn tất, sau đó mở cmd bằng quyền Admin dán lệnh này vào.
View hidden content is available for registered users!

naroto

Thành viên BQT
- Nhờ AD Active Win 10 Pro (Ver 1607 OS Build) và Office 2013 Plus 32-bit (15.0.4420.1017) qua TeamViewer giúp mình với. Thanks!
Bạn cài Ultraview rồi gửi ID pass vào trò chuyện cho mình.
Kích hoạt & sao lưu xong!

Sửa lần cuối:

nguahoangsad

Búa Đá
Nhờ các get giúp mình CID với ạ:
Office 2021
ID 1820590-9234056-4459522-5151445-5515080-3929182-7192956-1213181-2359602
cảm ơn!