This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

fcbkataly56

Búa Gỗ Đôi
- Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt Office 2016 Pro Plus
- Key: VHRCJ-PNJ3G-3F8KM-M9MBF-VMH7M
- IID: 7523382 2793090 5780456 0090464 8281920 2140713 9574076 9522834 3383440
- Chân thành cám ơn.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Tôi đã từng nhắc nhiều và rất nhiều lần: Topic này rất đặc biệt. Nó có trật tự riêng của nó. Có Bác-Cháu, Chú-Bác, Anh-Em, vv..chứ không CÁ MÈ MỘT LỨA.
Không phải ngẫu nhiên mà diễn đàn vn-z.vn có mục hiện tuổi và Group Admin @Cloud cũng đã lưu ý ngay ở trang #1. Vậy mà nhiều người có mắt cũng coi như....m.....
Xưng hô ngang tàng, không tôn trọng người khác thì đừng bao giờ nhờ tôi giúp nữa! Tôi đưa những Nick đó vào danh sách "Lờ đi" rồi!
KHÔNG CẦN XIN LỖI!

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Bác @Hoang Duch2 à. Chúng ta "tẩy chay" những post đó, không nhấn "Thich" vì làm sai quy định. Xong!

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Tôi không nhấn thích cho @Laurel vì bạn ấy làm sai quy định nhưng tôi vẫn nhắc thử một lần xem bạn ấy có sửa đổi hay không đó @vuhahuydan.

Cảm ơn Bác. Nick @Laurel đó chỉ lấy được CID bằng Tool khi IID của key VL còn có thể lấy CID bằng Tool được. Tôi qua, Nick này còn đăng IID của Windows LTSC 2019 nhờ lấy CID mà.
Sáng nay lại xin giúp nữa. Bị "vạch trần" nên xóa bài.
Đây là quyết định: Sẽ KHÔNG bao giờ giúp lấy CID cho Nick này nữa!

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Office 2016
Không có trích dẫn

@zzaliaszz giấu key rất tốt. Phải có 600 Like mới thấy được key. Vì vậy, key sẽ tồn tại lâu.
Tôi nhận giúp kích hoạt Office 2016 Retail qua Teamviewer.
Điều kiện: xem trang #1. (Có ngoại lệ cho thành viên 50t trở lên)

Sửa lần cuối:

chubinhphuong

Nhận không thì cũng cho không.
600 messages cơ bác ạ. Ngay cả bác @thuwowngr cũng còn ko được xem nữa đấy.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
600 messages cơ bác ạ. Ngay cả bác @thuwowngr cũng còn ko được xem nữa đấy.

Sao tôi đọc được thì nó như thế này:

Thôi thì đó là ý định của chủ key, biết làm sao được? Chủ key có nhã ý thì sửa, không bắt buộc!
PS: Nhìn danh sách thành viên chỉ có 7 người đủ tiêu chuẩn nhìn thấy key (Trên 600 messages).

Sửa lần cuối:

thuhoa

Búa Gỗ
Các bác giúp hộ giùm cảm ơn
win 10 pro
TNBWW-34YGP-3P9GR-VKVQX-WTYQB
0106361
5703656
6067046
5810410
0958091
6565353
8669233
4250295
1952883

MrDao

Búa Gỗ Đôi
Xin chào các bác trong dien đàn:
Vì ddieuf kiện công việc và trình độ mù tin học nên tôi khó có thể tham gia vào diễn đàn được nay tôi cũng mạo muội ghi vào dòng gọi là cảm nghĩ của cá nhân tôi
Tôi cũng vừa xem qua mấy trang cuối và tất nhiên đọc kỹ trang đầu từ trước.Đoc bài của bác gì đó nhận là KT khuyên nên dùng các bản win và MSO không cần phải xin xỏ nhờ vả gì cả.theo quan điểm tôi là không biết phải nhờ không có phải xin miễn là không ảnh hưởng tới tư cách đạo đức của minh
Nếu trình độ như bác ấy thì bác ấy biết dùng bản win gì cài dặt như thế nạo......Chứ đối với những người như chúng tôi kinh tế có hạn mang ra hàng mất mấy ngày tiền thức ăn trong đó còn nhiều việc phải cần tới.Nhân tiện đây cho tôi xin một lần nữa cảm ơn bác vuhahuydan đã kích hoạt cho tôi bản win
em xin chúc bác vuhahuydan luôn khỏe mạnh giúp đỡ cho các anh em .Một lần nưa em xin cảm ơn bác vuhahuydan và các bạn

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

@MrDao à,
Chú nằm trong "danh sách ngoại lệ" của tôi - những members từ 50t trở lên.
Do đó, chú cần gì thì có thể gửi tin nhắn cho tôi, không cần đăng lên tại Topic nhé!
Chúc chú vui khi vào diễn đàn và Topic này.

MrDao

Búa Gỗ Đôi
rât cảm ơ n đã chiếu cố tới em song vì em chảng biết gì đẻ ghi len đay.Chỉ muốn vào cảm ơn bác thôi
bác thông cảm cho em dánh vật với cái ban phím cọn khó hơn xách tạ gạo

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.