This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

panwenfu

Rìu Chiến
Bác ơi dạy cháu với.... mà cháu dốt tiếng anh lắm thì phải làm thế nào ạ.
Bạn "dốt" tiếng Anh vẫn còn hơn tôi nhiều.Tôi còn không biết tiếng Anh cơ
Cứ chăm vào đây học hỏi các bác rồi sẽ được toại nguyện
"Ngoan rồi cái gì cũng có".Chẳng phải riêng bạn mà các mem xin trợ giúp cũng cần biết điều này

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Trí nhớ của tôi kém lắm , học ko vô , số 1 đến 10 tiếng Anh còn ko biết nữa lấy gì mà học .
Tiếng Việt nói viết còn chưa thông , trời phú cho tui cái tính ngu nên ko thể khôn được . Đã ngu mà trí nhớ lại kém thành ra dốt hoài !!!
Ai khôn thì người đó ko có ngu , hể ai mà ngu rồi thì ko thể khôn

sonson12345678

Rìu Sắt
Kính gửi Bác @sec0
Em đã được Bác @vuhahuydan tặng cho một tài khoản Office 365 rất có giá trị. Một lần nữa cảm ơn hai Bác rất nhiều!

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

sonson12345678

Rìu Sắt
Tôi đọc chưa kỹ Comment này. Nếu đọc kỹ, tôi KHÔNG trả lời vì tôi kỵ chữ "mình" (lỗi lớn!)
Đôi lúc tôi sai sót!
Mắt của người lớn tuổi là vậy đó Bác, với sáng giờ Bác online giúp mọi người hoa cả mắt. Vậy không thấy 01 chữ "Mình" em nghỉ là chuyện bình thường. Bác à. Mọi người rất trân trọng tấm lòng nhiệt tình của Bác! Bác @vuhahuydan!!!

panwenfu

Rìu Chiến
Bác khiêm tốn quá
Em không biết tiếng Anh nên kích hoạt trước kia toàn phải đi đường vòng.Cài sẵn vào ổ ảo lúc nào có key online hay key Retail nhập vào lấy bản quyền
Bản nào mới hay khó quá thì inbox nhờ các bác.Nên cũng đủ dùng cho cá nhân và anh em bè bạn.Chỉ tiếc điều "Trình" có hạn nên cũng không đóng góp được nhiều cho diễn đàn
P/S:Con main bác đã sửa được chưa ạ ?

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Hic hic. Các Bác lúc nào cũng chuẩn chỉnh, bọn cháu phải học lâu nữa những chưa chắc đã theo được.

Tôi đã nói rồi: Tôi rất chỉn chu về ngôn ngữ, cả tiếng Anh lẫn tiếng Việt. Tôi quý ai mới sửa, còn không mặc kệ!
Ai viết sai ở Topic này, tôi Inbox yêu cầu sửa lại vì là "bộ mặt" của Topic, không thể viết sai chính tả tiếng Việt được. Nếu có dùng tiếng Anh thì cần phải viết đúng!

hoatienii

Búa Đá
Tôi đọc chưa kỹ Comment này. Nếu đọc kỹ, tôi KHÔNG trả lời vì tôi kỵ chữ "mình" (lỗi lớn!)
Đôi lúc tôi sai sót!
Xin phép cho em được gọi anh bằng anh nha, vì e cũng có ông anh sinh năm 1957. Em sẽ rút kinh nghiệm không xưng hô chữ "mình" nữa ạ.

tictactictac

Búa Đá Đôi
Hihi, cháu cũng không ngại bị Bác sửa đâu mà, mỗi lần Bác sửa là cháu lại biết một lần mình sai cái gì mà.

panwenfu

Rìu Chiến
Xin phép cho em được gọi anh bằng anh nha, vì e cũng có ông anh sinh năm 1957. Em sẽ rút kinh nghiệm không xưng hô chữ "mình" nữa ạ.
Các vùng quê ngoài Bắc chúng tôi có cách xưng hô rất hay là "gọi thay con" xưng hô với các bác hơn tuổi hay không rõ hơn tuổi hay không đều là "bác" xưng "em".Vừa có ý tôn trọng người khác lại không hạ thấp mình

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Nhưng "em" 20 với "ông" bác gần 60 thì nghe sao đăng? "Em" kia gì gì đó thì OK Ok!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.