This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc

Dropbox

Búa Đá Đôi
Viết bài kiểu này hao giấy quá . Copy để get cũng khó
key hết lượt rồi

À, mình nghĩ viết tách ra cho dễ nhìn, cho dễ cho người giúp mình ấy mà! Không nghĩ nó lại làm phiền các bạn!

Hồi VN-ZOOM.COM chưa sập, mình cũng đã từng giúp rất nhiều người kích hoạt Windows, Office, và họ ghi liền tù tì, khó cho mình đọc, dễ lẫn, do vậy mình mới viết tách ra cho dễ nhìn mà bạn! Hiện mình bận quá, nên không tìm hiểu được sự khác nhau gì không trong việc kích hoạt, thấy nó không hộ trợ by phone nữa, mà cách làm của các bạn, mình không có thời gian tự nghiên cứu, nên mới post lên nhờ các bạn giúp cho nhanh! Dẫu sao cũng cảm ơn bạn nhé!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Office19 ProPlus2019 MSDNR_Retail edition
Partial Product Key: MJN6V-XXXXX-XXXXX-XXXXX-XXXXX
=== !!! The product can be activated by phone or WebChat !!! ===
Không có trích dẫn
Thank to DR_ADHAM
Chú chẳng Pub luôn đi,cái key này được share khắp nơi rồi! Có vẻ chủ nhân cũng là mem ở đây nên anh biết mà ko share ra đó Key được share sáng sớm hôm qua.

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Em đâu có biết, em chỉ quanh quẩn ở top này thôi ? mới qua bên kia thấy @DR_ADHAM đăng nên mới share lại thôi. Mà chủ key là ai vậy anh? ?
PS key trên đã ngủm rồi nhanh thật ?.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Thế anh mới nói key share khắp nơi.Lúc được share ra đã by phone rồi,anh vẫn kịp giữ lời hứa với Muhamad,chả hiểu cậu ấy kích được mấy máy ở nhà nữa.
Cũng chả biết ai là chủ key,nhưng có nhiều thành viên ở đây biết key đó rồi em ạ,em dạo ở mấy topic share trong box này là biết thôi

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Phải chi em phát hiện sớm thì sẽ có thêm vài cơ hội nữa cho thành viên VNZ. Chắc nó đã đi 1 vòng trái đất rồi.

T2020

Gà con
nhờ các bác giúp kích hoạt office 2016 pro plus
key: W43NJ-MFQR8-TPVWQ-M6M77-B7WDP
IID: 6047275-5520470-1677764-6483895-8273050-6593614-7112522-1997166-1536881
xin cảm ơn các bác rất nhiều

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.