This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Dành cho các bạn kích hoạt office 2016 "lỡ cài driver bị đổi IID"
Ngắt kết nối mạng, dán hết vào cmd(admin)
Mã:
if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16"
if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16"
cscript //nologo ospp.vbs /unpkey:BBH7M
Khởi động lại máy và nhập lại key sẽ được IID cũ.

rimocchino

人生をシンプルにするのは心の平和を得る一番良い方法だ。
Để đảm bảo về lâu về dài tôi khuyên bạn nên sử dụng Office 2016 Pro Plus Retail hạn chế rủi ro khi cài driver hay cập nhật Windows nhé .

Vậy có khả năng sẽ bị mất thông tin đã active khi update driver hoặc cập nhật Windows à bác
Nếu vậy dùng app backup lại, khi cần thì restore là được phải không bác ?

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Giống như vừa rồi đó bạn,IID thay đổi thì có backup cũng thua.Cách chú @thuwowngr chỉ cũng hiệu quả nhất định thôi, phải không chú?

panwenfu

Rìu Chiến
Giống như vừa rồi đó bạn,IID thay đổi thì có backup cũng thua.Cách chú @thuwowngr chỉ cũng hiệu quả nhất định thôi, phải không chú?
Key retail thì có muốn thay đổi IID cũng khó.Buổi trưa nay cài Win cho thằng em nhập lại nhầm key cứ tưởng không được vào xem lại trong MsActBackup nhập lại được luôn

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Với mỗi key thì IID bị đổi mỗi khi update driver nhưng cũng chỉ đổi quanh khoảng 3 IID khác nhau.
Một số thợ cài win dạo đã lợi dụng điều này để lừa các supporter call cho máy khác.
Cách trên rất hiệu quả.

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Đúng là rất hiệu quả.

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Hình như đổi IID như trên xảy ra đối với key VL.Còn đối với key Off 2016 retail em test trên nhiều máy không thấy đổi bác ạ
Cũng gặp hết ạ, nhưng trên windows 10 thì ít bị hơn,
thay đổi IID dễ sảy ra trên win 8, 8.1 hơn. Nhiều khi những bản windows đó chỉ cần khởi động lại máy cũng sẽ bị đổi IID ạ. Nên nhiều người khuyên là không nên tắt máy (hoặc khởi động lại), chờ để có CID luôn ạ. Trên nhiều diễn đàn lâu năm ở TQ rất hay được nhắc nhở điều này ạ.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Cháu gửi link cho công cụ Microsoft Office Converter++ giúp Bác với.

Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt Office 2016 Volume Pro Plus (English)
Key: VCQN6-62KYY-CBMGR-C9C3Y-BBH7M
IID: 4967736-8486126-1414021-6496315-6921681-4510451-9406771-6439782-5360566
Cám ơn các bác ạ.

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cháu gửi link cho công cụ Microsoft Office Converter++ giúp Bác với.
Lúc trước cháu có share ở web, nhưng web cũng bị google cho die luôn rồi. Hiện cái này còn lỗi và cháu đang update và sẽ share khi nào fix xong. Bác đợi khi nào cháu fix xong cháu sẽ gửi link cho bác test ạ.

HUYNH THANH TUNG

BACKUP KEY LẠI LẦN SAU KHÔNG PHẢI NHỜ GIÚP.
Tài khoản bị khóa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.